สวัสดีครับ ผมเพิ่งจะได้เข้ากลุ่ม นี่คือจุดเริ่มต้นที่ผมเพิ่งได้รถ nv ว่าจะลองหัดแต่งรถ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sumet Fragile, 18 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sumet Fragile

Sumet Fragile Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมเพิ่งจะได้เข้ากลุ่ม นี่คือจุดเริ่มต้นที่ผมเพิ่งได้รถ nv ว่าจะลองหัดแต่งรถ แต่ยังไม่รู้อะไรมาก พรุ่งนี้จะเอารถไปทำ*ช่วงล่างก่อน ก่อนที่จะเริ่มทำการแต่ง *แต่ว่า อะไหล่ nv แพงมั้ยพี่ๆทั้งหลาย ถามหน่อย 55

2. อะไหล่แพงบ้าง ถูกบ้าง แล้วแต่แหล่งที่ซื้อขายกันค่ะ

3. สนใจไหมค้าบบ

4. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    อะไหล่ช่วงล่างไม่แพงหรอกครับ ราคาหลักสิบถึงร้อย แต่รวมหมดทุกอย่างก็หลายพันอยู่ ช่วงล่างดีเราก็จะได้การขับขี่ที่นุ่มนวลปานรถใหม่ครับ ทำไปเถอะอย่าไปเสียดาย สู้ครับ

5. Sanea Kamentip

Sanea Kamentip Guest

0
    0
    0
    สีเดียวกันเลยครับnvใช้แล้วจะรักครับ

6. Sumet Fragile

0
    0
    0
    ขอบคุณการต้อนรับที่ อบอุ่นครับ ผมเอารถไปไว้อู่แล้ว เขาโทรมาบอกว่า ตอนนี้ ราคา ยอดรวมอยู่ที่ 9000 บาท 17.30 ถ้ารถยังไม่เสร็จ ไห้ไปเอา พรุ่งนี้ ส่วนรายการ เดี๊ยวผมจะถ่าบรายการอย่างละเอียดให้พี่ๆ ดูว่าผมโดน ฟันหัวมากน้อยแค่ไหน ขอเวลาสักพักจะมารายงานครับ พี่ๆทุกคน @Pannita Chalermrat Sanea Kamentip Jame Intasorn นัฐพงษ์ สังวิเท

7. Sumet Fragile

0
    0
    0
    ได้รถแล้วครับ อาการดีขึ้นเยอะ แต่เขาบอกว่า อย่าออกต่างจังหวัดเลยนะ เพราะว่า ยางน้องไม่ค่อยไหวแล้ว 5555 ----------- รายการซ่อม (เท่าที่อ่านออกนะครับ *เขาไม่ได้ระบุราคารายการมาด้วย เขาเขียนราคารวมมา 9000* ) --- ----------------- --ซ่อมโช๊คอัพหน้า 1คู่ --ผ้าดิสเบรคหน้า 1ชุด -- เบ้าโช๊คอัพ 2ตัว --ลูกหมากกันโครงหน้า 2ตัว -- เจียจาน 1ใบ --ยางจับแหรก 2ตัว --ยางจับกันโครง 2 ตัว -- ลูกหมากแหรก 2 ตัว -- ลูกหมากกันชัก p>

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  9. ราคานี่ฮอลเครื่องใหม่ได้เลย แต่สีสวยมากๆครับ ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว NV ครับ

10. Sanea Kamentip

Sanea Kamentip Guest

0
    0
    0
    ผมก็เคย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้