++++++++++++++ 4a 20 v ฝาดำกับ NGVหัวฉีด มีใครใช้อยู่บ้างครับ ++++++++++++++

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย EMER, 11 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EMER

EMER New Member Member

1
    0
    0
    มันไปด้วยกันได้มั้ยครับ มีปัญหารึป่าว ? อัตราความสิ้นเปลือง-อัตราเร่ง เป็นไง

ขอบคุณครับ:D

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ยังไม่เคยเห็น 4a20v ติด KGV เลยครับ

เห็นแต่ติด LPG วิ่งดีพอสมควร

3. oatzy

oatzy New Member Member

41
    0
    0
    ติดแบบหัวฉีด วิ่งเหมือนน้ำมันคับ แต่เราใช้ราคาเชื้อเพลิงถูกลง ;D ;D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้