Nvคาบู ga16 มีตัวจูนน้ำมัน. จูนอากาศไหมครับ. อยากปรับแต่งนิดหน่อยครับ. ตอนนี้ควันดำ....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nattapong Butprom, 16 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    Nvคาบู ga16 มีตัวจูนน้ำมัน. จูนอากาศไหมครับ. อยากปรับแต่งนิดหน่อยครับ. ตอนนี้ควันดำ. ยังกะรถดีเซล. รุบประทานน้ำมันเหลือเกิน. รบกวนผู้รู้ ครับ. ขอบคุณครับ

1. Pisanu Khaejoho

Pisanu Khaejoho Guest

0
    0
    0
    ผมล้างคาบูแล้วหายคับ

2. ผมเนี่ยอยากได้น่ะควันดำเนี่ยแต่อ่ะไหล่แต่งคาบูไม่ค่อยมี

3. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    ของผมก็ล้างคาร์บู ควันเบาลงครับ แต่ก็ยังมีอยู่ จะหนักๆก็รอบต้นครับ ออกเป็นดีเซลเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้