เมื่อวานนี้คับ เอารถไปทิ้งไว้ที่อู่ปลัดใหญ่เซอวิส เนื่องจากเกีย5ลาโลก...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bonnzikub Seventh Dec, 4 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อวานนี้คับ เอารถไปทิ้งไว้ที่อู่ปลัดใหญ่เซอวิส เนื่องจากเกีย5ลาโลก เช้าวันนี้ได้รับข่าวครับ :รถน้องเกียร์เต็ดนะ :ห้ะเกียร์เต็ดหรอคับ ถึงว่าทำไมผมหายางหุ้มเพลาตัวใน กะซีลเพลายากจัง :แล้วเราจะเปลี่ยนลูกใหม่เต็ดหรือไม่เต็ดล่ะ เครื่องnaเกียรไม่เต้ดรอบจะมาดีกว่านะแต่ถ้าอนาคตขยับเป้นboน่าเลือกเต็ด :เอาไม่เต็ดละกันคับ(ผมชอบna) .....??ผมเลือกถูกรึป่าวคับเนี่ย??...

1. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    นอกจากเรื่องอัตราทดเเล้ว การขับขี่ทั่วไปไม่ต่างกันมากครับ เน้นใช้งานเอาที่หาอะไหล่ง่าย ดูแลง่าย ก็ดีครับ

2. Palakorn Hoglad แล้วถ้า ES ผมอยากวางSR คิดว่าจะโอมั๊ยคับ

3. คนรักเอสอาร เพิ่มอีกคนแล้ว

4. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    Cat Mechanic Junlakasean ถ้าจะวางSR แลกรถกะผมดีกว่าครับผมอยากขับK20 555

5. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  6. Tonghow Saetea

Tonghow Saetea Guest

0
    0
    0
    กิกิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้