รบกวนสอบถามสั่งของแต่งทาง Ebay บ้างครับ มีใครสั่งผ่านทางไหนบ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Narong Rvy, 31 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามสั่งของแต่งทาง Ebay บ้างครับ มีใครสั่งผ่านทางไหนบ้างครับ

2. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    ลิปเลยคร๊าบบบบ... +668-5344-9945

3. Jojo Ja

0
    0
    0
    ถ้าชิ้นที่เค้าส่ง worldwide สั่งเองก็ได้คร๊าบบบ

4. Narong Rvy

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ มันมีลิ้นหน้า N15 VZR มาเลยอยากได้ราคา แหล่มเลยพี่

5. Jojo Ja

0
    0
    0
    มีหน้าตัดบ้างมั้ย 5555....

6. Narong Rvy

0
    0
    0
    ง่ะ มีแต่ทั้งคันพี่เท่าที่เห็นนะ

จริงๆ ไม่ยากอะไรน้องหนุ่ม สมัครเป็นสาชิกก่อนจะได้มี User name และสมัคร PayPal ไว้เพื่อจ่ายเงิน เตรียมเลขที่บัตรเครดิต...รายการไหน WorldWide ก็เข้าซื้อหรือประมูลได้เลยครับ ส่วนรายการไหนไม่ลงไว้ก็ต้องถามไปที่ผู้ขายก่อนว่า ยอมรับการประมูลจากเรา THAILAND หรือไม่ครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้