ใครเคยทำสีคอลโซน ภายในรถบ้างครับ แถว งามวงศ์วาน แจ้งวัฒนะ หรือใกล้เคียง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Anuchat Seesittikan, 1 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครเคยทำสีคอลโซน ภายในรถบ้างครับ แถว งามวงศ์วาน แจ้งวัฒนะ หรือใกล้เคียง ช่วยแนะนำหน่อยครับ (พอดีจะบุรณะจากสีครีมเป็นสีดำ)

1. อยากทำเหมือนกันครับอยากได้สีครีม

2. เห็นมีสีขายตามเว๊ป แต่ต้องทำเอง ใจไม่ถึงหาจ้าง ดีกว่า 555 เลยต้องมาหาผู้รู้ช่วยหน่อยครับ

3. ไม่รู้ว่าขั้นตอนการทำสีคอนโซน จะเหมือนกับทำสีตัวรถหรือเปล่า

4. เหม็นยาวนาน แนะนำให้ทาแดดเปรี็ยงๆ เปิดประตูให้หมด ทิ้งใว้ยาวเลยคับ ไม่งั้นกลิ่นหายช้า

5. เค้าทาเอาเลยเหลอครับ

6. นั้น นะซิ

7. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
  8. ใช้ทาเอาคับ มีครีมขายป๋องกลม

9. Tomson Fox

Tomson Fox Guest

0
    0
    0
    สงสัยได้รื้อรอบสอง:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้