พี่ๆท่านใดพอหา ไดอาแกรมวายริ่งสาย qg18 ตัวนี้บ้างคับ พอดีพี่ผมอยากวายเองคับ ขอบคุณคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sudeng Muzammil, 9 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sudeng Muzammil

Sudeng Muzammil Guest

0
    0
    0
    พี่ๆท่านใดพอหา ไดอาแกรมวายริ่งสาย qg18 ตัวนี้บ้างคับ พอดีพี่ผมอยากวายเองคับ ขอบคุณคับ

2. โห้หหหหหหหหหหหหหหหหหหห จะวายสายเองเลยเหรอ

3. Hyoy ES

Hyoy ES Guest

0
    0
    0
    ได้เครื่องมาเท่าใหร่คับ คิดจะวางตัวนี้อยู่เหมือนกัน

4. Sudeng Muzammil

Sudeng Muzammil Guest

0
    0
    0
    23คับ หาดใย่

5. ขออนุญาติเข้าร่วมแสดงความคิดเห็นด้วยคนนะครับ

6. ของผมก็เพิ่งวางqg18มาได้เดือนกว่าๆ แรงสุดๆ ลองกดดูเบาะๆ 170 ยังไม่สุดนะครับ เครื่องตัวนี้สุดยอดครับ...

7. ได้ช่างวายริ่งสายไฟมาจากอยุธยาครับ สุดยอด

8. ผมอยู่สระแก้วครับ....มีไรทักมาได้เลยครับ

9. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
  10. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    เข้าไปโหลดได้เลยครับ ช่วยได้เยอะ ไม่มากก็น้อย

11. ผมให้ช่างซ่อมทีวีวายริ่งสายไฟให้ครับ..อิอิ

12. รถผมก็ช่างซ่อมทีวีทำ ^_^

13. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ช่างซ่อมทีวี ทำได้ด้วยรึคับ

14. ใครถามหาช่างซ่อมทีวี

15. เนี่ยครับ ช่างซ่อมทีวี

16. ช่างที่ใหนอ่ะ

17. หลังเขาการาจ

18. นี่ก้อช่างซ่อม ทีวี หลังเขาการาจ

19. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ช่างแอร์นิ ช่างติดจานดาวเทียมด้วยผมเคยเห็นนะครับ ช่างคนนี้ 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้