มีพี่ๆ ท่านใด อยู่แถวดอนเมือง หลักสี่ บางเขนบ้างไหมอ่ะครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Alongkorn Inmayun, 12 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    มีพี่ๆ ท่านใด อยู่แถวดอนเมือง หลักสี่ บางเขนบ้างไหมอ่ะครับ เวลารถมีปัญหาพี่ๆไปอู่ตรงไหนกันบ้างอ่ะครับ อยากรบกวนแนะนำอู่ซ่อมระแวกนี้ สักนิดนึงอ่ะครับ ขอบคุณครับ แหะ ๆ

1. ผมข้ามฟากไปอู่ช่างที่ไว้ใจกันคุยง่ายราคาไม่แพงแถววัดชลอ บางกรวย แต่ถ้าอู่สีก้อส.รุ่งเรือง พหลโยธิน 62

2. ผมวิ่ง ลาดพร้าว หลักสี่ ประจำ อู่ที่จะทำดีๆมีไม่มาก หรือผมอาจจะไม่สันทัดก้ได้ มีอะไรทัก โทรได้ครับ

พี่ท่านนี้ก้อได้ครับโซนนี้ Kritsada Chaeng-aroon

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้