เห็นเก่าๆแบบนี้GA16คาบู ไม่มีเพาเวอร์ เดิมๆๆตอยนี้ยังวิ่งได้180นะครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธีระพงษ์ บุญเกิด, 16 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นเก่าๆแบบนี้GA16คาบู ไม่มีเพาเวอร์ เดิมๆๆตอยนี้ยังวิ่งได้180นะครับ ยังดีที่ลากสังขารไปได้

1. GA16 ฮึฮึ ยุแว้ววววว555

2. เครื่องคงฟิตน่าดู

3. วิ่งกว่าคันเขียว คันเขียวขย้ำสุดตีน120

4. เช่นกันครับ GA16 คาร์บู ไม่มีพาวเวอร์ กดกับดันรางมาแล้วน่ะครับ เครื่องแทบพัง

5. เมื่อปี พศ.2537-2538 เพื่อนผม มีไม้ตี้เอ็กซ์วิ่งเต็มไมล์เลย มันบอกว่าโดนรถNV แซง แสดงว่าตอนออกใหม่ๆๆน่าจะวิ่งได้200

6. อือหือ ผมพึ่งจะเกิดเองน่ะครับ ^_^

7. Smile Buffalo

Smile Buffalo Guest

0
    0
    0
    ของผมก็คาบู.....180 ก็ถึง แต่ถึงอู่นะ เครื่องเน่า 555

8. สนใจเรื่องเสียงมั้ยคับ

NV คนนิยมติดเครื่องเสียง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้