มาอวยพรปีใหม่

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย nai_tot, 25 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ก็ใกล้ปีใหม่แล้ว ก็ขอให้ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านประสบแต่ความสุข
    ปราศจากภยันตราย ให้มีสุขภาพพลานามัยสมบูรณ์แข็งแรง ที่มีงานอยู่แล้ว
    ก็ขอให้ประสบความสำเร็จ ที่ยังไม่ได้งานก็ขอให้ปี 2551 นี้ได้งานที่ดีๆ

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยคุมครองท่านและครอบครัวให้มีความสุขตลอดไป ครับ

:D ป๋าไหน :D

2. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    เช่นกันคับ ขอให้มีความสุขในปีใหม่คับ....รวยๆๆๆๆๆ

3. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    เหมือนข้างบนครับ

4. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    Happy New Year ครับทุกคน:cool::cool::cool:

5. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ปีใหม่นี้ก็ขอให้เพื่อนๆพี่ๆประสบแต่ความสุข ความเจริญกันถ้วนหน้าน่ะครับ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปราถณา อย่าให้โรคภัยไข้เจ็บใดๆเข้ามาทั้งตัวคุณและครอบครัวด้วยน่ะครับ
    และหลังจากตอนนี้ไปผมคงจะมาเป็นพักๆน่ะครับ ขอเวลาไปทำใจ

บุญพาวาสนา สาธุ.......

6. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    ขอให้ รวยรวย คริคริ

7. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ขอให้ทุกคนมีความสุขในปีใหม่นี้ ที่สำคัญขอให้ทุกคนสุขภาพร่างกายแข็งแรง

8. RESCUE >>> 338

RESCUE >>> 338 New Member Moderator

80
    1
    0
    ขอให้มีความสุขกันตลอดทั้งปี ทั้งชาติ ร่ำรวยเงิน ทอง
    งานไหลมาเทมา สุขภาพดีแข็งแรงกันทุกๆ ท่านตลอดไป

9. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    ขอให้พี่ๆทุกคนมีเมียใหม่ในปีใหม่ 55555+ล้อเล่นครับ แฮปปีนิวเมีย

10. san leo

760
    2
    0

น้องอั๋นก้อเหมือนกันปีใหม่ขอให้มีเมียเป็นตัวตนสักที จาได้ไม่ต้องพึ่งตนเอง หุหุ พี่ไม่ได้ซ้ำเติมน่ะน้อง :D:D:D

11. Onion

Onion New Member Member

20
    0
    0
    อวยพรด้วยคนครับ ปีใหม่นี้ก็ขอให้ทุกๆท่านมีความสุขมาก ๆนะครับ คิดสิ่งใดขอให้ไม่แห้ว มีความเจริญในหน้าที่การงาน มีแฟนเพิ่มอีกคน ไปไหนขอให้แคล้วคลาดปลอดภัย มีความสุขทุก ๆ ท่านครับ

12. san leo

760
    2
    0
    เดินทางเที่ยว ขอให้เดินทางโดยทางปลอดภัย น่ะคับ ถ้าใครมาแชตใส่ก้อ อดใจไว้น่ะ อย่าไปเสี่ยง ......รถเยอะมากมายปีใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้