ดับเครื่องแล้วไฟในเก๋งติด....

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย GaB, 31 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ผมลองคิดเล่นๆดูว่ามันน่าจะทำได้อ่ะครับ ได้ไอเดียมาจาก BMW E46 ที่เวลาเราดับเครื่องแล้วไฟในเก๋งจะติดทั้งคัน โดยมีเวลาของมันว่ากี่นาทีถึงจะดับ (รึเปล่าหว่า)

แบบนี้เราสามารถทำเองได้มั้ยครับ ผมว่าเท่เหมือนกันนา:D

2. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    เคย เห็นมีคน ขาย อุปกรณ์ หน่วง เวลาไฟ ในรถนะครับถ้าจำไม่ผิดในบอร์ด

อุปกรณ์แต่ง Ex... เนี้ย ครับลองหาดู

3. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ซื้อรีเลย์หน่วงเวลามาก็ใช้ได้แล้ว :D :D :D

4. FiT K20A

FiT K20A New Member Member

50
    1
    0
    ช่ายคับหน่วงเวลาไฟ

5. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ครับ ผมหมายถึงเวลาดับเครื่องแล้วไฟติดอ่ะครับ ไม่ใช่ไฟแบบหน่วงเวลาครับผม:p ขออภัยด้วยครับอธิบายไม่เคลียร์:p

6. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    แบบที่ เวลา ดับเครื่อง ไฟเก๋งจะติดเองใช่ป่าวครับ พอล๊อครถมันก้จะดับไป

d-max ก็มีครับ ผมว่ามันเก๋ดีอะ

7. tama1580

tama1580 New Member Member

6
    0
    0
    ไอเดียดีครับ

8. NuR_NaN

NuR_NaN New Member Member

8
    0
    0
    ดีคับ ถ้าทำรอชมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้