เปลี่ยนสีฝากระโปรงกับฝาท้ายเป็นสีดำ ต้องแจ้งเปลี่ยนสีที่ขนส่งมั้ยครับ สีเดิมสีเขียว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โต้ง วงษ์ศิริสุพรชัย, 9 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เปลี่ยนสีฝากระโปรงกับฝาท้ายเป็นสีดำ ต้องแจ้งเปลี่ยนสีที่ขนส่งมั้ยครับ สีเดิมสีเขียว

1. Ulan Kongbankuan

Ulan Kongbankuan Guest

0
    0
    0
    แจ้งครับ รถนึงคันได้ไม่เกินสองสี

2. Nueng Basic

Nueng Basic Guest

0
    0
    0
    แจ้งครับ รถผมแจ้ง เหลือง แดง ดำ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เอาสบายใจแจ้งดีกว่าคับ กันหมามันกัดได้ด้วย

4. Nueng Basic

Nueng Basic Guest

0
    0
    0
    ผมแจ้งหมดเลย เสียค่าวิศวะเซ็น 1,500จบเลย 3 สี เหลือง แดง ดำ โหลดเตี้ย ใส่หลังคา

เดิมดีกว่าสบายใจไม่ต้องเสียเวลาตอนมันโบ๊กจอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้