ga15de สำหรับ nv เริ่มขาดแคลน ใครที่จะซื้อดูดีๆนะ ^_^ ระวังผิดรุ่น ดูยังไงหรอไม่บอก

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Jdm, 9 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ga15de สำหรับ nv เริ่มขาดแคลน ใครที่จะซื้อดูดีๆนะ ^_^ ระวังผิดรุ่น ดูยังไงหรอไม่บอก

2. ผมใช้ Sr. ☺️

3. บอกผมแล้ว

4. Kritsakorn In

Kritsakorn In Guest

0
    0
    0
    ผมก้อได้ผิดรุ่นครับ ตกภาษาอังกฤษ

5. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    แย่เลย ที่ใช้อยู่ก็ไม่ค่อยจะดี เซ็งเลยพี่

6. ตามพี่แจ็คเลยครับตรงรุ่นเริ่มหายาก

7. ที่แรกผมก็จะใส่ga15แหละจร้าแต่ช่างที่อู่บอกว่ามันอืดเขาเลยแนะนำผมให้ใส่qg18ผมก็เลยเชื่อเขาเลย

8. qg...เตรียม. คอยหัวเทียน ไว้เยอะๆ นะครับ

9. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เข้ามาหาความรู้

10. Jacky Jdm

0
    0
    0
    qg ช่างวางง่ายสบาย หูยางเครื่องๆม่ต้องซื้อเอาของเดิมใส่ๆ งานแปลงไม่โลดโผน ต่อท่อแอร์ ต่อท่อไอเสีย ชนเกียรเดิม ส่วนเกียรไฟฟ้าพร้อมกล่องที่ติดครื่องมา ช่างก็รับไว้ขายเอง สบายเฉิบ งานไฟก็ต่อเข้าเริอนไม กินง่าย อิอิอิ

11. Jacky Jdm

0
    0
    0
    บางทีมันมีอะไรที่เรามองๆม่เห็นอีกเยอะ เป็นศาสตร์จะทำ

12. ไม่ใช่ สาดดจะทำ ใช่ไหมครับ

มาขโมยข้อมูล อย่าด่าผมนะ อิอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้