หม้อลมเบรคหนักเบรคไม่อยู่ เรียนถามครับควรซ่อมหรือเปลื่ยนดี ตัวประมาณเท่าไร่ครับ.

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Cherdchai Kanjanasirirat, 9 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    หม้อลมเบรคหนักเบรคไม่อยู่ เรียนถามครับควรซ่อมหรือเปลื่ยนดี ตัวประมาณเท่าไร่ครับ.

1. เป็นรถ นิสสิน nv คาบูร์ครับ.

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อธิบายอาการหน่อยคับ บอกหม้อลมหนักเบรคไม่อยู่นี้งงเลยละคับ

3. ถอดแล้วเรียบร้อยครับ

4. เดี๋ยวชำแระภายในแล้วมาดูกัน

5. สรุปหม้อลมรั่ว

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนยกชุดคับ เก่ายุ่น 1800

ของผมก็มีเสียงลมออกมาดังซีๆๆ แต่ยังเบรกได้ ต้องเปลี่ยนมั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้