รบกวน ขอวิธีช่อมเกียร5 เอ็นวีหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พีเค ออโต้ซาวด์ ช่างนุ โคราช, 6 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวน ขอวิธีช่อมเกียร5 เอ็นวีหน่อยครับ พรุ่งนี้ผมจะลื้อแล้วแต่ยังไม่รุจะเริ่มจากตรงไหนก่อนดีครับ พอดีอยากหัดทำครับ

1. ตามๆ แต่ผมขับออโต้

2. ของผมเกียร ธรรมดานะครับ

3. มันไม่ใช่เรื่องง่ายๆ นะครับ ถ้าส่มมารถ จำเฟืองทุกตัวได้ ใส่ก่อนใส่หลังชิ้นไหนก่อน ถ้าไม่ชำนาญจริงๆ ไม่มีใครซ่อมเองหรอกครับ ยกลูกเปลี่ยนใหม่ง่ายกว่า

4. ลูกใหม่8000ครับ แต่ถ้าช่อมเองได้ไม่เกิน3000ครับ เลยอยากลองดูคับ

5. แค่เกียร์มอไซค์ผมยังยอมเลย

6. กันชนสวย

7. หาได้ครับ โคราชมีเยอะครับ ราคาไมเเพงด้วย

8. มันไม่ได้พัง ที่เฟือง อะดิครับ

9. ลองดูก่อนครับถ้าไม่ได้ค่อยซื้อใหม่

10. เคยซ่อม หมดค่าของไป1800.-

11. เอาจริงอ่ะ

12. เอาจริงครับ แต่จะสำเร็จไหมอีกเรื่องนึงครับ55555

13. Keng Kengjung

Keng Kengjung Guest

0
    0
    0
    ตกลงเป็นอย่างไรบ้างครับ อะไรเสียบ้าง ซ่อมอะไรไปบ้างครับ อะไหล่แพงป่ะ ติดตามครับ

เด๋วเสร็จแล้วจะมาเล่าให้ฟังนะคับว่าตัวไหนเสีย. ตอนนี้ยกเกียรไปให้ พี่โจ โจ คาร์ออรคิโอ โคราช ประกอบให้ยุคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้