ีHappy Birth Day.. พี่แมน ( BLITZ-MODEL) 9กุมภาพันธ์

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้รถซา..หริ่ม, 9 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    Happy Birth Day... พี่แมน ( BLITZ-MODEL)

9 กุมภาพันธ์

:caked: :caked: :caked: :caked: :caked: :caked:

ขอให้มีความสุขมากๆๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรง ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บ

อายุยืนๆๆ อยู่กะเรา HILUXclub ไปนานๆๆ

รถสวยๆๆ แรงๆๆ คนก้อหล่อๆๆ ....
    พุ่งนี้เลี้ยงใหญ่ก๊าบ ทุกคน :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กุมภาพันธ์ 2007
  2. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    Happy birthday ( P" MAN )

3. HBD. ครับ ขอให้หล่อ ขอให้รวยและสาวสวยๆติดตัง เอ๊ย ติดตรึม

4. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ขอให้สุขขี...สุขขัง...สุขขะลัง....สุขคารู.........มีความสุขมากๆๆนะแมน...:D :D :D :sad:

5. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
  6. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    ขอให้มีความสุขคับพี่แมน

7. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    Happy Birth Day ครับ

8. narudom rattanabanlang

narudom rattanabanlang New Member Member

32
    0
    0
    มาช้ายังดีกว่าไม่มา Birthday ครับ

9. Happy Birth Day kub p'man

10. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    เจ้าของวันเกิดไปไหน ว๊าๆๆๆ สงสัยไปดินเนอร์กะ ที่ร๊ากก :D :D :D :D

11. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบคุณมากครับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ
    ไม่ได้เข้าบอร์ดมาหลายวันขอโทษที ดินเนอร์เยอะไปหน่อย

12. Redpanda

Redpanda New Member Member

158
    1
    0
    ขอให้มีความสุขครับ:)

13. toon045

toon045 New Member Member

39
    0
    0
    ขอให้มีความสุขมากคับพี่

14. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ มา เจอ ช้า ไป คับ

ไม่ เจ็บ ไม่ จน นะ พี่ แมน

15. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    แหะๆมาช้าไปหน่อยดีกว่าไม่มา

H B D ย้อนหลังนะค้าฟ ขอไห้พบเจอแต่สิ่งดีๆ

16. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    มีฟามสุขเน้อคร้าบ..................

17. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    HAPPY BIRTH DAY ครับแมนขับรถระวัง(พัง)นะครับ สุขภาพแข็งแรงนะครับ

18. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบคุณทุกๆข้อความมากๆครับ

19. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆนะคับขอโทษด้วยคับที่วันที่10ไม่
    ได้อยู่ฉลองขอโทษอีกทีคับพี่แมน

20. HAPPY BRITH DAY ครับพี่แมน

ขอให้มีความสุขกายสบายใจมากๆนะครับ

21. ขอให้มีความสุขมากๆนะค๊าบ ...พี่แมน

22. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    HBD ครับพี่

23. ขอให้มีความสุขมากๆนะคับ พี่แมน

24. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    น่าจะรออีกซัก 5 วันนะพี่แมน อิอิ ล้อเล่น ขอให้มีความสุขครับพี่แมน

25. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ปีหน้าที่ไหนดีล่ะแมนขอให้มีความสุขคามาน2รูน๊ะครับ

Happy birthday ครับพี่แมน ไม่ป่วย ไม่เจ็บ ไม่ไข้ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้