รถ B11 ปั๊มติ๊กนอก ติดตั้งเองถ้าไม่มีน้ำมันเลย ปั๊มจะพังไหมครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Worawit Mast, 16 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    รถ B11 ปั๊มติ๊กนอก ติดตั้งเองถ้าไม่มีน้ำมันเลย ปั๊มจะพังไหมครับ แบบว่าวิ่งจนน้ำมันหมดถังเลย ตอนนี้วิ่งแก๊สตลอด อิอิ

2. Worawit Mast

0
    0
    0
    มันไม่มีน้ำมันไปเลี้ยงน่ะครับ

3. วิ่งแก๊สปั๊มทำงานด้วยเหรอครับ

4. Worawit Mast

0
    0
    0
    ไม่ทำครับพี่ แต่สงสัยว่าถ้าไม่มีน้ำมันคาอยู่ในปั๊ม ปั๊มจะเสียาเปล่าครับ

5. ถ้าไม่ได้ทำงานปั๊มไม่เสียครับ แต่ถ้ามันทำงานแล้วดังแต๊กกกกกกกกก คือมันกำลังจะพัง

6. Worawit Mast

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ สงสัยไอ้ตอนไปเติมน้ำมันแล้วจะใช้นี่ปั๊มคงจะพังตอนนั้น เพราะปั๊มน้ำมันกว่าจะมาคาร์บู อิอิ

7. ไม่พังหรอกครับ ปั๊มติ๊กก้อเอาไว้เตี้ยๆหน่อยน้ำมันจะมาเร็ว

8. Worawit Mast

0
    0
    0
    ผมเล่นซะสูงเลย เท่ากรองอากาศ แบบว่าไม่มีที่ลงพี่ 555+

9. แถวๆแร๊คอ่ะทำขาจากซุ้มโช๊คลงไปก้อได้

10. Worawit Mast

0
    0
    0
    เนี่ยพี่ตุ้ย อิอิ

11. ที่ไว้เยอะแยะ ทำขาจากไดเออร์ลงไปก้อได้ ตะแคงก้อได้ไม่จำเป็นต้องวางตั้ง ไอ้ที่วางอยู่อ่ะมันกลับหัวด้วย

12. Worawit Mast

0
    0
    0
    แป่ว 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้