ไอ้ตัวนี้คืออะไรครับ. มันทำหน้าที่อะไรครับ. โดนตัดสายแบบไม่ใยดี. เครื่อง 15 คาร์บูครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Patiput Mapochai, 7 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    ไอ้ตัวนี้คืออะไรครับ. มันทำหน้าที่อะไรครับ. โดนตัดสายแบบไม่ใยดี. เครื่อง 15 คาร์บูครับ

2. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    อันนี้น่าจะแวคคั่มแอร์. สายอีกตัวนี้ต่อจากไหนครับ. ที่ คาร์บู. มีอุดอยู่. 2 อันครับ

3. โช้คไฟฟ้าคับ..

แล้วมันไม่ชดเชยรอบแอร์เหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้