เอารูปไปเที่ยวเขาใหญ่มาฝากเผื่อใครอยากไปบ้าง

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย soda_za, 26 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ตามรูปเลยจ๊า..ไม่ค่อยชัดน๊ะเอามือถ่าย:D

2. soda_za

518
    5
    0
    มาต่อกาน...:cool:

3. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    แน่นอนคับพี่.....
    ผมเคยไปมาหนเดียวเองค้าบ ช้อบชอบ ...
    เป็นอะไรที่สวยงามมั่กๆ.....อากาศก็ดี

4. soda_za

518
    5
    0
    อากาศบนเขาใหญ่ตอนกลางคืนหนาวได้ใจจริงๆ ที่สำคัญตอนนั่งดื่มเบียร์หน้าเต๊นท์มีเพื่อน 1 ตัวมานั่งเป็นเพื่อนด้วย(กวาง) ลูกชายบอกว่า "กวางอยากกินเบียร์มั้งพ่อ" เลยส่งไปแก้วนึง เฮ้ย!.. กวางมันกินเบียร์เสียด้วย555

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    แจ่มเลยเพ่จ้อย

6. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ส่วนผม จะเอาน้อง ถ่าน กลับ นครศรีธรรมราช -*-
    ทางไกล อีก แว้วว หุหุ

7. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    โหสวยจิง ๆ เลยคับพี่...เด๋วเอาของผมมาโชว์บ้างดีกั่ว..อิอิ...แหม..รูปน้อยจิงเลยนะคับหนาวไหมคับพี่จ่อย

8. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    :Dพี่คับ กวางจริงๆหรอคับ..............5555+
    ตอนผมไปเที่ยวเขาใหญ่ผมก้อเจอคับ ธรรมชาติสุดๆ
    ชอบตอนไปเล่นน้ำตกคับ เจอนางพญากระรอกดำ
    ตัวมันใหญ่กว่ากระรอกทำมาดามากมายคับ

9. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    แหล่มเลยงับ :D

10. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ระวัง กวาง เมา แล้ว ปล่ำ น่ะ เพ่ เหอๆๆ

11. soda_za

518
    5
    0
    เออ! เล่นของแปลกดูซะทีก็ดีเน๊อะ555

12. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ว่าง ๆ เราชาวสิงห์จัดเที่ยวใหญ่ไปป่ากันซักทีดิคับ..พวกเต๊นท์ไปนอนกันเลย..พี่ว่าดีไหม

13. soda_za

518
    5
    0
    ดีเหมือนกานเน๊อะชาวสิงห์ไม่ได้ออกต่างจังหวัดนานแว๊ว เอาแถวๆนี้แหละแบบไม่เกิน150โลกำลังสวยเลย:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้