ล้อแท้ ล้อปลอม เวลาเกิดการกระแทกที่รุนแรงในรูปแบบต่างๆ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Wisanu Trakarnkeerati, 14 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ล้อแท้ ล้อปลอม เวลาเกิดการกระแทกที่รุนแรงในรูปแบบต่างๆ ลักษณะของการชำรุดจะแตกต่างกันแค่ไหนลองดูครับ ที่บอกว่าเหนียวกว่า

1. ไม่มีตังซื้อล้อแท้อ่า หลายบาทอยู่

2. ผม B14 ยังใช้แมกซ์ คู่ตัวอยู่ครับ ที่่มากะศูนย์ นี่แท้ป่าวนา้........

3. Yanawarut Pramsiridumrongsuk แท้ครับ แท้ศูนย์ น่าจะเป็น ENKEI ผลิตให้

4. กระดุมยังมี LOGO NISSAN ติดอยู่ แท้ก็โล่งใจ เน้นเดิมๆครับ

5. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    ลายนี้เคยมีตำนาน ใน RCweb เมื่อก่อน นะนั่น

6. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    ผมแท้ไทย ใช้lenso อิอิ

7. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    Lenso นี่อเมริกา ฮิต เอาเรื่องนะคร้าบ F&F#1

8. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เป๊าะเปราะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้