ขอบคุณมากครับที่รับเข้ากลุ่ม คือขอปรึกษาเลยนะครับ ตอนนี้ผมจะเปลี่ยนเครื่อง NV ตัวกระบะ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Isarabhap Boonchewlabh, 3 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณมากครับที่รับเข้ากลุ่ม คือขอปรึกษาเลยนะครับ ตอนนี้ผมจะเปลี่ยนเครื่อง NV ตัวกระบะ อยากได้เป็นเครื่องหัวฉีด Auto น่าจะบล๊อคเดิมคือ 1600cc. แต่ไม่แน่ใจว่าเครื่องมันต้องใช้รุ่นไหนกันแน่ เพราะไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย เลยอยากทราบรุ่นและราคากับแหล่งขายคร่าวๆ ครับ รถจอดเกือบปีแล้ว อยากจะเอามาใช้มากครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

1. Jom Open Zii

Jom Open Zii Guest

0
    0
    0
    แนะนำครับ GA15 ครับ มันเป็นเครื่องเชียงกงจากญี่ปุ่น ราคาถุกประหยัด เป็นเครื่องบ๊อคเดียวกับเครื่องเดิมเลยครับ (ผมก็ฟังจากที่เค้าเล่าๆมา )ลองถามพี่คนนี้ดูครับ Yuttana Meebubpha

2. ถามอู่แถวบ้านคิดเบ็ดเสร็จ 35000 ครับ ค่าเครื่องคิด 2 หมื่นกว่าแต่เขารับประกันให้ แต่ผมยังคิดว่าแพงอยู่ดีเพราะเคยได้ยินคนอื่นเปลี่ยนมาแค่ 25000 เลยอยากทราบข้อมูลว่ากลางๆ แล้วเราควรเปลี่ยนที่ราคาเท่าไรจึงจะเหมาะอ่ะครับ รบกวนด้วยนะครับผม

3. Jom Open Zii

Jom Open Zii Guest

0
    0
    0
    ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ แต่ถ้าเครื่องคาบูจะเปลี่ยนเป็นหัวฉีดมันน่าจะแพงตรงที่เดินสายไฟเดินกล่องไฟไหมอ้ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้