พี่ๆครับเนื่องจากเมื่อวานผมซนไปหน่อย เล่นโทรศัพย์ซะไลน์ลบบัญชีไปเลย ตอนนี้ไลน์กลุ่ม NV...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คุณชายวี ชื่อนี้มีแต่ของอร่อย, 2 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับเนื่องจากเมื่อวานผมซนไปหน่อย เล่นโทรศัพย์ซะไลน์ลบบัญชีไปเลย ตอนนี้ไลน์กลุ่ม NV หายไปแล้ว รบกวนพี่ๆดึงกลับเข้ากลุ่มไลน์หน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ Id: Veza2228

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้