ขออนุญาตครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย wittymht, 27 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wittymht

wittymht Guest

0
    0
    0
    คือผมขออนุญาต ทำสติกเกอร์ คลับ ติดเองนะครับ เนื่องจากว่าไม่มีเวลาไปเข้าคลับอ่ะครับ แต่ถ้ามีโอกาสก็จะไปแน่นอนครับ
    รถผม ms133 สีขาวครับภายนอก เดิมๆ ครับ

2. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ขออภัยนะคับ อย่าไปทำเองเลยคับ สติ๊กเกอร์คลับ มีหลักเกณฑ์ในการรับ - ติดสติ๊กเกอร์ คือ สมาชิก ที่อยู่ในเขตกรุงเทพและปริมณฑล จำเป็นจะต้องมาร่วมมีตติ้งหรือนอกรอบ (แล้วแต่จะมี) เป็นจำนวนหนึ่งครั้งส่วนสมาชิกที่อยู่ต่างจังหวัดทางเราจะพิจารณาเป็นบุคคล บุคคลไป (กรุณาร่วมกิจกรรมกับทางคลับอย่างต่อเนื่อง) และขอให้มาพุดคุยกันในบอร์ดแห่งนี้บ่อยๆ ให้สมาชิกในคลับได้รู้จัก แต่ก้อมีบางคนมามิตติ้งเพราะอยากได้สติ๊กเกอร์ ไม่รู้ทำไมถึงอยากได้นักหนา เมื่อได้สติ๊กเกอร์ไปแล้ว ก็เปรียบเหมือนคุณได้เข้ามาอยู่ในครอบครัวของเราแล้ว สติ๊กเกอร์คลับก้อเหมือนนามสกุลนะคับ ถ้าใครซักคนทำอะไรผิดไป ทุกคนก็ต้องออกมารับผิดชอบ เพราะทุกคนเป็นครอบครัวเดียวกัน ผมเลยอยากให้ทุกคนมีความรับผิดชอบในการติดสติ๊กเกอร์คลับ ไม่ใช่แค่ต้องการเพียงแค่สติ๊กเกอร์ไปเพื่อประดับรถ คลับของเรามิได้เน้นถึงจำนวนสมาชิก แต่เน้นถึงคุณภาพของสมาชิกมากกว่า เพื่อที่เราจะได้ช่วยเหลือกัน ช่วยเป็นเพื่อนกัน ช่วยแก้ปัญหาให้กัน โดย จุดประสงค์การติดสติ๊กเกอร์คลับ หลักๆ คือ เพื่อเป็นสี่อกลางสำหรับสมาชิกได้ทักทายกัน และเพื่อ แสดงถึงความมีตัวตนของคลับ

อ้อ อีกอย่างที่ไม่อยากให้ทำเอง เพราะ ทาง Mod กำลังจะออกแบบสติ๊กเกอร์คลับ แบบใหม่อยู่ เพราะอย่างนั้น สติ๊กเกอร์แบบเก่าก้อคงจะยกเลิกอ่ะคับ

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ให้ความรว่มมือ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 ธันวาคม 2007
  3. OrNaJa

OrNaJa New Member Member

38
    0
    0
    ตามพี่เอกว่าเลยครับ

4. gatoon

gatoon New Member Member

7
    0
    0
    จะมีสติกเกอร์ใหม่หรือครับ...อยากได้จัง

5. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    กำลังทำอยู่ครับ เร็วๆนี้ ได้เห็นแน่นอนครับ ต้อนรับปีใหม่

6. xxx sr

xxx sr New Member Member

43
    0
    0
    ตามนั้นครับจัดไปครับ....อยากเห็นแบบใหม่จัง

7. gatoon

gatoon New Member Member

7
    0
    0
    โลโก้ใหม่เสร็จยังครับ..

8. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    กะว่า จะให้มารับสติ๊กเกอร์ วันที่ถ่ายรูปลงหนังสือเลยคับ

9. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    มีถ่ายรูปลงหนังสือด้วยหรือพี่เอก เท่ห์จัง แล้วจะนัดมีตติ้งเมื่อใดคับเนี่ย อยากไปด้วยมากๆ จะได้รู้จักพี่ๆทุกๆคน

10. shogun3000

shogun3000 New Member Member

51
    2
    0
    ...หนังสือ ? ? ?

11. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    กำลังติดต่อ นิตยสาร Race เพื่อขอถ่ายรูปลงหนังสือ แต่ต้องรอคิว เพราะคิวยาวมาก

12. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    พี่เอก และพี่ๆทุกคน
    ผมมีเพื่อทำหนังสือออโต้ออฟชั่นอยู่ เด๋วจะลองถามๆให้ ถ้าพวกพี่ๆทั้งหลายสนใจนะ

13. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    สนใจคับ เป็นตัวเลือกอีกทางนึง เพราะหนังสือ RACE คิวเยอะมาก อีกทาง ทางอู่ชัยรุ่งเรืองกำลังติดต่อ เจ้าของผลิตภัณฑ์ Runder One ที่เฮียชัย(เจ้าของอู่) เป็นตัวแทนจำหน่าย เฮียแกจะติดต่อผ่าน Runder One ถึง นิตยสาร Car Magazine ขอให้พวกเราเป็น พรีเซ็นเตอร์ ถ่ายรูปรถในคลับ ลงโฆษณา ผลิตภัณฑ์ งานนี้อาจได้ผลิตภัณฑ์ เป็นของแถมติดมือกลับบ้านกันอีก 555

ขอบคุณคับยังไงลองดูหลายๆทางนะคับ เพื่อโปรโมต คลับ

14. muangta

muangta Legend (R.I.P.)

87
    0
    0
    กำลังจะเป็นดารา ลงรูปในหนังสือกันแล้ว

ดีนะไม่ใช่หนังสือปกขาว

15. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    อันนี้ เป็นกิจกรรม อีกคลับนึงของผม ถ่ายรูปลงหนังสือ Race ถ่ายไป 3 พย. 50 แต่ยังไม่รู้จะได้ลงในฉบับไหน

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=400859

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้