ขอทราบข้อมูลหน่อยจ้า

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย iorobot, 27 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. iorobot

iorobot New Member Member

9
    0
    0
    ไฟเตือนระดับน้ำมันเชื้อเพลิง พอมันสว่างขึ้นมา ไม่ทราบว่ามันจะเหลือน้ำมันในถังสักกี่ลิตรคับ อยากไงใครพอมีข้อมูล ช่วยบอกหน่อยนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ;)

2. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    ....ไม่แน่ใจน่ะครับว่าเท่าไร แต่วิ่งได้ประมาณ 10 กว่าโลนิดๆ..

3. iorobot

9
    0
    0
    ขอบคุณครับ ตีว่า ถ้า10โลลิตรมันก้อเหลือประมาณ ลิตรสองลิตรเองนะจิคับ

4. + TUMMY +

+ TUMMY + New Member Member

58
    0
    0
    เหลือประมาณ 5-6 ลิตรอ่ะคับ ตามที่เคยเจอมาเห็นเขาว่าวิ่งได้
    ประมาณ 60 กิโล 10 โล/ 1 ลิตร....

5. iorobot

9
    0
    0
    ขอบคุณครับ พอจะกระจ่างม้างล่ะคับ ผมใช้แต่น้ำมันนะคับ ไฟเหลืองโชว์ตลอดตามประสาคนมีตังซื้อรถแต่ไม่ค่อยจะมีตังเติมน้ำมัน55 จะติดแก๊สก้อไม่ชอบมันเหม็นนะคับ:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้