ภาพวันเสาร์ที่ 22 -12-2550 ครับ

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย inc148, 24 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. inc148

inc148 New Member Member

87
    0
    0
    ไม่มีเหล้าขายกินโค้กกันยัน ตีสามเลย
    มีคนแวะเข้ามาทักทายกันเยอะดีสุดท้ายเหลือไม่กี่คนครับ....ไว้ลงอีคราวน่านะ

2. TOOMYAM

TOOMYAM New Member Member

101
    0
    0
    วันนั้นกลับก่อนเลยไม่ได้อยู่คุย

3. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    เจ้าสำนัก ยูโร ออโต้ มาด้วยหรือเนี้ยะ..

4. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    กินโค้กกันยัน ตี3 เนี้ยนะ บอกไปใครจะเชื่อครับอิอิ โค้กครับโค้ก

ดูการแต่งตัวของพี่หน่อยแล้ว กุ้ยชัดๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ธันวาคม 2007
  5. THE-MUST

628
    4
    0
  6. Q Sr

Q Sr New Member Member

19
    0
    0
    พี่ๆ อยู่ที่ปั๊ม Esso กม.5 รามอินทราใช่ไหมครับ ผมเป้นน้องใหม่เพิ่งขับ E30
    อยากขอคำแนะนำหลายอย่าง แวะไปได้ทุกเสาร์หรือเปล่าครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

7. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    ทุกเสาร์ครับ แต่เสาร์ปีใหม่คงไม่มีใครเข้าไปนะครับเข้าไปที่บอรด์ใหญ่เราได้ตาม LINK ไปเลยครับ www.e-30club.com

8. นี้.......22.12.07......กลับลพบุรีมาเลือกตั้งเมาแบรดเลยเจอเพื่อนเก่า....

9. THE-MUST

628
    4
    0

...มาได้ทุกเสาร์เลยครับ ไม่ต้องคิดมาก สบาย สบาย ถ้าเข้ามา web www.e-30club.com สมัครสมาชิก แล้วโพสต์อกในนี้ว่าใช้ ชื่ออะไร เดี๋ยวปลดล็อคให้ครับ...

...ส่วนเนื้อ กับตัว อย่าฝากเลย เดี๋ยวดูดหมด.....อิอิอิ:p

10. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ดีครับ แล้วเจอกัน เมื่อท่านพร้อม

ไม่อยากว่าตัวเองหรอกครับพี่มัส แต่โดนแอบถ่ายโดยไม่ทันตั้งตัว ภาพออกมามันฟ้อง เลยต้องยอมรับ

11. pakornboss

pakornboss New Member Member

8
    0
    0
    วันนั้นบอสพูดอังกิดด้วย ( I กับYou) ชายไหมพี่555

12. TOOMYAM

TOOMYAM New Member Member

101
    0
    0
    วันเสาร์ที่29เข้ามานั่งคุยกันก็ได้ครับ
    คนที่ไม่ได้ไปไหนเค้ารวมตัวกัน

13. Song:Sanshiro

Song:Sanshiro New Member Member

28
    0
    0
    แต่ฝรั่งสอนภาษาผมคำนึง " Not thing Buffollow : ไม่มีไรไอ้ควาย "

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้