สวัสดีคับ พี่ๆทุกท่าน

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย บักเสี่ยว, 31 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ก่อนอื่นเลยต้องขออนุญาติ ที่ตั้งกระทู้ ผมชื่อกอล์ฟนะครับ เล่นเรชซิ่งเวปมาก้อนานพอได้ เพิ่งจะรู้ว่ามีคลับของรถตู้ด้วย ดีใจครับผมจะได้เข้ามาหาอ่านข้อมูล และเก็บไว้เป็นประสบการ์ ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ไว้จะแวะมาดูทุกๆวันเลยนะครับ

และก็ขอ สวัสดีปีใหม่ ทุกๆท่านด้วยนะครับ

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เชิญครับยินดีมากครับ

3. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    ยินดีครับ สวัดดีปีใหม่ครับ

4. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    สวัดดีปีใหม่ครับ

ปีใหม่นี้มีไอโม่งมาเข้าคลับแล้ววว...
    คลับนี้มีรถตู้เกือบจาครบทุกยี่ห้อล่ะ

5. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

6. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ขอบคุณ ทุกๆท่านนะครับ สวัสดีปีใหม่ ขอให้รวยๆทุกท่านนะครับ

และขอให้มีความสุขมากๆนะคับ

เมื่อกี๊รถก็กลับมาบ้านแล้ว ได้มีคนเหมาไป หาดใหญ่4วัน กลับมาแล้วรถรกมากๆเลย เด๋วไปอาบน้ำทาแป้งให้มันดูใหม่ก่อน

7. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ยินดีต้อนรับ ค๊าบ มีไอ้โม่ง มาแล้ว ......

8. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้