ท่อ B 14/2000ผมมีเสียงดัง แต็กๆๆๆๆๆ ที่ตรงหม้อ ก่อนถึงหม้อพักกลางนะครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ไกรนัฐวัฒน์ บุญไม่ละ, 30 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่อ B 14/2000ผมมีเสียงดัง แต็กๆๆๆๆๆ ที่ตรงหม้อ ก่อนถึงหม้อพักกลางนะครับ ไส้ในขาดเปล่าครับ ซ่อมได้หรือต้องเปลื่ยนใหม่

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    แค็ตทะลุป่าวคับ หรือไม่ก็หูหิ้วท่อขาด หรือท่อแตก หรือ....ฯลฯ เยอะครับ ผมว่าแวะไปร้านท่อให้ช่างดูน่าจะดีกว่าครับ

2. คนเล็กขับเองหรา

3. แสบสุดๆครับอะไรๆหนูทำเองๆ^_^

4. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    เด็กน้อยน่ารักอ่ะ...

5. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    ปะเอาถ้าอยุ่ภายนอก ครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้