ผมขอถามเรื่อง ท่อหน่อยนะครับพอดีผมเพิ่งหัดแต่งรถ ผมมี b14 ท้ายยาว คือผมจะทำท่อใหม่...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kittisak Namchaliaw, 28 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมขอถามเรื่อง ท่อหน่อยนะครับพอดีผมเพิ่งหัดแต่งรถ ผมมี b14 ท้ายยาว คือผมจะทำท่อใหม่ ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าควรทำยังไง เปลี่ยนแค่ปลาย หรือต้องใส่หม้อพักกลางด้วย แตกต่างกันยังไง ราคา และร้านด้วยนะครับ คือผมต้องการเสียงโหดๆ แล้วก็ให้มันแรงด้วยนะครับ ขอบคุณครับ ผมอยู่ แถวปากน้ำ แนะนำร้านดีๆ ให้หน่อยนะครับ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ปรึกษาร้าน ฉี เฮดเดอร์เลยคับ Wisanu Trakarnkeerati แนะนำหน่อย พี่จำเบอร์ไม่ได้อะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้