สวัสดีปีใหม่ เพื่อนๆ ชาว Club Si ค้าบบบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Milchan11, 28 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    สวัสดีปีใหม่ เพื่อนๆ ชาว Club Si ค้าบบบ วันนี้ ไปไหนกัน มั่ง ทำไรกันมั่ง ทำงานเป็นไงกันมั่ง ขอข่าว Up Date วันนี้ ด้วย คับ check ทั้งวัน ค้าบบบ :D :D :D

2. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    หวัดดีปีใหม่ล่วงหน้าครับ

รวยๆๆมีความสุข คิดสิ่งใดสมปราถนาทุกอย่างนะครับ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    happy new year ครับ สนุกๆ มันส์ๆ ปัใหม่ น่ะครับ ทุกคน

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    Happy New Year ครับ ขอให้สมาชิกทุกท่านพบเจอแต่สิ่งดีๆ ตลอดปีใหม่นี้ครั๊าบบ
    ส่วนปีนี้ ผมก็เลี้ยงลูก อยู่กรุงเทพครับ

5. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ปีใหม่นี้อยู่บ้านคับ

6. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    หวัดดีปีใหม่คร๊าบบ

ยังคิดไม่ออกจะไปไหนดี - -'

7. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    ขอให้รถสวยๆกันทุกคันไปเลย^^

8. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    Happy New Year 2008
    มีความสุข ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง งานดี ความรักรุ่ง

และ

ไปเที่ยวขับรถปลอดภัยทุกคนนะจ๊ะ

(ปีใหม่ไป ตจว.จ้า)

9. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    มาช้า หวัดดีปีใหม่ครับทุกๆ คน
    ขอให้ รวย มีเงินแต่งรถกันนะครับ
    ร่างกายแข็งแรง อิอิ

10. bb_boy

bb_boy New Member Member

112
    1
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้รวยๆกันทุกคนค๊าบพี่น้อง

11. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    Happy New Year Krabbb !!

12. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
  13. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    แฮปปี้นิวเยียร์นะครับ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมความปรารถนาทุกประการ คิดเงินก็ขอให้ได้ทองนะครับ รวยๆเฮงๆ มีความสุขมากๆนะครับ:D

14. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    สุขสันต์วันปีใหม่
    สมใจดังที่ฝัน
    สดชื่นทุกๆวัน
    สนุกสนานกับ Club Si กันทั่วหน้า เอยย ฮิ้ว ฮิ้ว

15. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    HaPPy NeW YeaR 2 00 8 ครับ

16. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกๆ คนครับ..ขอให้มีความสุขกันทั่วทุกคนทุกคันเลยนะจ๊ะ :cool:

17. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    สวัสดีปีใหม่ 2008 มึความสุขมากๆนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้