ยิงครึ่งหลัง..ทะลุถึงปืนใหญ่

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย kingshiro, 13 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kingshiro

kingshiro New Member Member

17
    1
    0
    เพลง ยิงครึ่งหลัง..ทะลุถึงปืนใหญ่ แต่งเล่นๆฉลองชัย 6-0 จ้า

ไม่ใช่นิยาย ไม่ใช่ละคร สกอร์ที่เห็นอยู่นี้ หกศูนย์มันคือความจริง...

มีคนสามคน ที่ยิงช่วยกัน และคนในนั้น หนึ่งคนก็กดไปสาม.. แฮตทริกสมใจ...

* สับไกยิงเต็มแรง ทุกทิศทุกทาง ลูกโหม่งหรือเลียดกับพื้น.... บุกแบบโหด แฟนบอลพากันสะใจ...

** ผี..เหมือนทีมที่ดูกำลังจะเป็นแชมป์..............จะยิงจะเลี้ยงก็ง่ายดาย..
    นิวเหมือนทีมกำลังจะตาย ที่บอร์ดไม่มีแม้หัวใจ
    ผี...แก้เกมส์และลงมายิงครึ่งหลัง สกอร์ทะลุถึงปืนใหญ่
    แฟนบอลยืนยิ้ม ทีมชนะต่อไปอีกไกล..
    ขึ้นนำ...อีกแล้ว แมนฯยู ไม่เสมอเหมือนอย่าง ... บางทีม.....

บทบาทนู๋โด้ สิ่งที่เขาทำ ทุกนัดมันเหมือนตอกย้ำ อย่างเขาต้องบัลลงดอร์
    หุ่นที่คุ้นเคย ท่าสับคุ้นตา ท่ายิงแยกขา เพื่อชาร์จท่าทางเหล่านั้น ไม่มีใครลืม ( *, ** )

ดีใจ แค่ไหน ถ้าอยากรู้ บอกเธอได้คำเดียว .... จ่า..ฝูง....
    ---------------

แปลงเล่นๆฉลองชัยชนะครึ่งโหล อย่าคิดมากนะครับ
    ถ้านึกภาพไม่ออกว่า ถ้าร้องออกมาจะเป็นยังไง
    ผมได้ร้อง+อัดเพลงนี้ไว้แล้วครับ 555 ใครอยากฟังเสียงเห่ยๆของผมก็เข้าไปโหลดฟังเลย ที่ลิงค์นี้

http://www.manyfile.com/get.php?56beb09fced73b0df01ccd61398953e8,3

ปล. ชื่อในวงการ(โหลด)เพลง คือ บุรุษลึกลับ

ขออนุญาตินำมา โพส

ที่มาโดย คุณ หัตถาครองพิภพ จาก ห้องศุภชลาศัย pantip-cafe

2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    5 5 5+

ยิง ครึ่ง หลัง

ทะลุ ถึง หัวใจ

เท่า กัน แล้ว นะ นั่น

3. popsupergasB14

popsupergasB14 New Member Member

234
    39
    0
    ช่วยแต่งเพลง

ล้อหงส์หน่อยได้ไหมคาบ

แบบว่า ไม่ยิงทะลุ ถึง กระเป๋าตัง แฟนหงส์ อะไรประมาณนั้นอะครับ ได้ข่าว ตายเป็นเบือ

:D:D:D:D:D:D:D ขำขันนะคับ แฟนหงส์ ทีตายทีมาน อิอิ

ยิง 6-0 ทะลุถึงทีมใคร ฮาฮาฮา

4. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    กลัว ม่ะ อาว

เดี๋ยว โดน แฟน หงส์ ไล่ ตื้บ เอา

5. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0

อย่านะๆ ผมแฟนหงส์นะ.....หงส์ทองนะค๊าบบ มะชั่ยหงส์แดง เอิ๊กกส์ ... มาววว:p:p

6. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    แล้วไครจะร้องอะครับ หรือต้องให้ตรีน รัฐภูมิมาร้องอะ อิอิ

:D:D:D:D:D

7. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ขออนุญาติยึดบอร์ด ด้วยเหตุจำเป็นนะคร๊าบบ อิอิ

8. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    มาเชียร์บอลกันดีกว่าม่ะ:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้