สรุปมิตติ้ง วันเสาร์ที่ 6 กรกฎาคม 2556 ที่สวนใต้สะพานวงแหวนอุตสาหกรรม ถนนพระราม3...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจิ้น เตชะ ณ. สุวรรณ, 5 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สรุปมิตติ้ง วันเสาร์ที่ 6 กรกฎาคม 2556 ที่สวนใต้สะพานวงแหวนอุตสาหกรรม ถนนพระราม3 เวลา18.00น.เป็นต้นไป

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ไปไงอะคับ ขอแผนที่หน่อย

2. แหมเสี่ย ตามแผนที่เลยครับ

3. ไปไม่ถูกครับ เดี๊ยวจ้างแท๊กซี่นำไป

4. จ้าง Taxi แล้วขับตาม Taxi เลยครับ - -*

5. นั่งแท๊กซี่ไป แล้วจ้างอีกคันนำ

6. โบกคันหน้าให้นำอักคันไป

7. ขอพิกัด GPS ด้วยครับคาดว่าน่าจะหลง

Latitude :GECOOR_N13.67290 // Longtitude: GECOOR_E100.53896

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้