เครื่องผูกโบกะแก๊ส

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย ไอวี่ 555 ตอนนี้ขับcโว้ยย, 24 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เครื่องเทอร์โบติดแก๊สมีปัญหาอะไรมั๊ยครับ
    แล้วโบออฟแบบปล่อยทิ้งอ่ะครับแก๊สจะออกมาด้วยมั๊ยครับ
    รบกวนผู้รุ้ด้วยนะครับ

1. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    เอามิกเซอวางใว้หน้าลิ้นครับ แล้วโบอ๊อฟติดใว้ก่อนเข้าอินเตอร์ ตอนถอนไม่น่าออกนะครับ

2. ขอบคุณครับ

3. Blackdragon

Blackdragon New Member Member

107
    8
    0
    วางโบออฟไว้ก่อนมิกครับ

4. Blackdragon

Blackdragon New Member Member

107
    8
    0
    วางโบออฟไว้ก่อนมิก ใช้อยู่ไม่มีปัญหา

อินเตอร์ >>>>โบออฟ >>>>มิกเซอร์ >>>> ลิ้นปีกผีเสื้อ

โบออฟ >>>> อินเตอร์>>>>มิกเซอร์ >>>> ลิ้นปีกผีเสื้อ

ได้ทั้งสองแบบ

5. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ไม่มีความรู้เลยอ่ะครับ

6. หวัดดีปีใหม่คร๊าบบ

7. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    ของผมเอาวาริเบิลวางไว้ที่ปากเทอโบเลยแล้วโบออฟต่อวนเอาแรงได้ใจดี

8. photokid

photokid New Member Member

26
    0
    0
    ใช้ได้ดี ม่ะมีปัญหานะครับ จะได้เอาโบมาติดมั่งอ่า

9. kugvr4

kugvr4 New Member Member

12
    0
    0
    ถ้าเอาชัวรื ติดแบบหัวฉีดเรยดีก่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้