ใครรู้บ้างว่ากันชนอันนี้ของอะไร หรือเหมือนคล้ายของใครบ้าง

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย jacksolo, 14 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    ใครรู้ช่วยบอกทีครับว่านี่กันชนของอะไร
    ใส่แล้วไม่รู้จะสวยหรือเปล่าแฮะเมื่อเทียบกับ
    บราเดอร์ คือได้มาโดยบังเอิญแต่เป็นงานไฟเบอร์ที่เนียนเอาการ
    แต่น้ำหนักเอาเรื่องอยู่ ใครมีความเห็นยังงัยช่วยทีครับพี่น้อง

2. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    ไม่รู้เหมือนกัน เเต่ผมว่า Border ในรูป สวยกว่านะครับ ไฟเลี้ยวกลมดูเเล้วก็ขัดตานิดนึงครับไม่เข้ากับไฟป๊อปอัพ ความเห็นส่วนตัว

3. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    อ้อไอ้ไฟกลมๆนั้นเป็นสปอร์ตไลท์ครับ
    ผมก็ไม่รู้เหมือนว่าถ้าใส่จะสวยหรือเปล่าแต่ไหนๆก็ซื้อมาแล้ว
    ว่าจะลองทำสีใส่ดู ไว้ถ้าทำเสร็จจะเอามาให้ดูใหม่นะครับ
    ถ้าไม่สวยค่อยเปลี่ยนคืน แต่ผมว่ามันก็จริงอะครับสปอร์ตไลท์
    กลมๆดูแปลกตาเหมือนกัน

4. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกจะเป็นของBomexอีกตัวนึงอ่ะครับซึ่งไม่ค่อยมีใครเคยใส่กันเพราะหาไม่ค่อยมี.......แต่ถ้าผิดก็ต้องขอโทษด้วยครับผม

5. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ผมว่าของเดิมสวยมากอยู่แว้วนะงับพี่แจ้ค :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้