อยากทราบว่ายางขอบประตูจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างนะครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pom-wish, 2 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    อยากทราบว่ายางขอบประตูจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างนะครับ เพราะว่าของผมมันเริ่มเสื่อมแล้วอะครับลม
    มันเริ่มเข้ารถนะครับ แล้วไอ้ที่หนักเลยก็คือน้ำครับมันเข้าตามร่องกระจกเลยครับไม่ทราบว่าหาได้ที่ไหนบ้างและราคาประมาณเท่าไหร่หรือว่าต้องสั่งจากนอกหรือเปล่าครับอยากเปลี่ยนมากๆๆครับ

2. visitor

visitor New Member Member

68
    1
    0
    ถ้าหายางเปลี่ยนไม่ได้ ให้ใช้ซิลิโคนดำ ยาตรงรอยต่อระหว่างตัวรถกับ T-Bar ชั่วคราวก็ได้นะครับ

:) :) :)

3. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    สั่งจากศูนย์โตโยต้าโลดค่ะ ต้องบอกด้วยตัวทีบาร์หรือหลังคาแข็ง แต่สั่งต้องรอของประมานเดือนไม่ก้เกือบสองเดือนนะคร๊ะ นานหน่อย :)

4. BEE-PHOTO

BEE-PHOTO New Member Member

50
    0
    0
    อยากรู้ราคาจัง เห็นบอกว่าราคาเป็นหมื่นเลยเหรอ

5. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ประมาน 15,000 ได้มั้งคะ จำราคาไม่ค่อยได้ แต่เกินหมื่นอ่ะค่ะ

6. jianyu

jianyu New Member Member

6
    0
    0
    ของผมก็เสียคับ รู้สึกประมาณ 18000 นะคับ T-bar นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้