[Help] ขอสอบถามเกี่ยวกับเครื่อง SR20DE ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย watcharac, 19 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. watcharac

watcharac New Member Member

98
    3
    0
    ใช้มันมันเครื่องเกรดกันอะไรแล้วต้องเติมกี่ลิตรครับ

น้ำมันเกียร์ออโต้เกรด Dextron IIIใช้ได้มั้ยครับแล้วต้องเติมกี่ลิตรคับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    น้ำมันเครื่องเกือบๆ 4ลิตร

น้ำมันเกียร์(พีทีทีออโตแมทเอทีเอฟ1เอของปตทกระป๋อง 4ลิตร) เติมไป 3.5ลิตร :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้