ขอข้อมูลด้วยคร้าบ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย ZIRUS#2, 2 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZIRUS#2

ZIRUS#2 New Member Member

2
    0
    0
    ถ้าเอา mr2 มาติดแก๊สได้ไหมครับ
    LPG หรือ NGV ดีครับ
    แล้วมันอันตรายไหม?
    คือผมต้องการแค่รถสวยไม่ต้องการแรงหรอกครับ
    ตอนนี้ไครมีMR2ขายมั้ง ลงรูปแล้วก็ที่อยู่ติดต่อกลับด้วยนะคร้าบ
    :cool:

2. visitor

visitor New Member Member

68
    1
    0
    เคยเห็นในหนังสือรถมาเมื่อ ปี-สองปี ที่แล้ว
    เอา MR2 มาติดแก๊ส เป็นตัวเทอร์โบซะด้วย

ถ้าเอาสวยไม่เอาแรงมาก ก็ใช้ตัว G-Limited

3. pomv2

pomv2 Member Member

36
    0
    6
    แลวอีกหน่อยไมมี 95 แล้วเพื่อนๆทำไงกันอะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้