ขอมั่งจิ ศิษย์เก่าหรือปัจจุบัน เทคโนโลยีกรุงเทพมีมั๊ยเนี่ย

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย ArkaRacing, 20 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    ว่างๆอาจจะนัดมิตติ้งเลยดีมะ:D ผมกล้า นิสิตสุรา 20 ค่ำ เทคอุต คับ

2. vit_btad

vit_btad New Member Member

9
    1
    0
    ศิษย์เก่า เทคนิคบริหารธุรกิจกรุงเทพ ( โรงเรียนในเครือเดียวกัน กับ เทคโนโลยีกรุงเทพ) ขออนุญาติแจมด้วยได้ไหมครับ

3. ArkaRacing

985
    2
    0
    ยินดีครับ ถ้างั้น เอ้า! แซมเทคมีมั๊ยเนี่ย อิอิ ไหนๆก็เครือเดียวกัน

4. ArkaRacing

985
    2
    0
    ขอ up หน่อยนะ

5. vit_btad

vit_btad New Member Member

9
    1
    0
    เงียบจังเลย!!!:rolleyes:

ว่าแต่คุณ CRAZY DRAG เรียนต่อ หรือ ทำงานอยู่ที่ไหนละครับ:)

ส่วนผม ทำอยู่ที่เทคนิคบริหาร เนียละครับ ใจมันรัก เด็กพาณิชย์ .. อิๆๆ:D

6. ArkaRacing

985
    2
    0
    ทำงานครับ เกี่ยวกับหนังสือพิมพ์เกาหลีครับ (ไม่เกี่ยวกะที่เรียนมาเลย)

7. yosae

yosae New Member Member

87
    0
    0
    มาระครับ...รุ่น30ครับ..รายงานตัวครับ

8. yosae

yosae New Member Member

87
    0
    0
    :D เอามั้ยละเดวจัดให้..อิอิ:D

9. itsares

itsares New Member Member

42
    1
    0
    เพื่อนผมเรียนอะครับ555

10. R_yeah!

R_yeah! New Member Member

3
    0
    0
    รายงานตัวคร๊าบบบบบ ยุ่น 33 ชก. ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้