ช่วยด้วย ....รถสตาร์ท นำมัน ไม่ได้ ครับ เกิดจากอะไร b13 คาร์บู ครับ ปกติ จะวิ่งน้ำมัน...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Sivakorn Phuhoy, 5 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    ช่วยด้วย ....รถสตาร์ท นำมัน ไม่ได้ ครับ เกิดจากอะไร b13 คาร์บู ครับ ปกติ จะวิ่งน้ำมัน เดือนละครั้ง ก็ไม่มีปัญหา อะไร

2. Sivakorn Phuhoy

0
    0
    0
    มะกี้ไป ลองมาอีกรอบ ติดสะงั้น เลย เอาไปวิ่งมาสักรอบ มะดับเเระ หุหุ งงจุงเบย

3. ปั้ม AC มันไม่เอาน้ำมันมาจากถังป่าวครับ ถ้าอาการเริ่มไม่ดีอาจจะเป็นอีกได้

4. Sivakorn Phuhoy

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่

5. จอดทิ้งไว้หลายวันป่าวคับ ติดปั๊มติ๊กแยกก้อได้ครับ

6. Sivakorn Phuhoy

0
    0
    0
    ปกติ ผมจะวิ่งเเก้ส ตลอด วิ่งนำมันเดือนละครั้ง ครับ

น้ำมันมันกลับไปถังหมดแล้วเครื่องคาบูมันไม่มีปั๊มติ๊กครับ มันใช้แรงดูดจากเครื่องเป็นแบบกลไก กว่าน้ำมันจะมามันจะช้าหน่อย ให้ติดดีก้อเทน้ำมันลงคาบูสักนิดนึง ติดเลยรับรอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้