ช่วยทีคับรถตูดห้อยทำไงดี

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย m@m, 25 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. m@m

m@m New Member Member

167
    0
    0
    พี่ๆที่รักคับ
    รถผมเอาไปติด NGV มาแล้วตูดรถมันห้อย
    ทำไงดีคับ ผมว่าผมจะเอาสปิงของST190มาใส่
    หรือผจมะทำหน้ากดไปเลยโดยเอาสปิงโหลดมาใส่อันหน้าดีคับ
    ช่วยผมทีคับ
    แล้วขอโทดด้วยนะคับที่ไม่ได้ไปงานคลับ
    พ่อผมเข้ารพ.ด่วนนะคับเลยไม่ได้ไปขอโทดทีคับ:cry::cry:
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ

2. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    ตูดห้อยแสดงว่าผ่านการใช้งานมามาก มันเป็นเรื่องธรรมดา อิอิ ทางที่ดีเราควรจะทาครีมกระชับ เพื่อลดอาการตูดห้อย 5555

3. m@m

167
    0
    0
    เอาจิงๆดิพี่โบลิ่ง
    ผมเครียดมากเลย
    มันขับเร็วแล้วมันลอยๆไงก้อไม่รู้พี่ช่วยผมที่ดิพี่โบลิ่ง

4. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    เปลี่ยนสปิงงัยน้องชาย ดีสุดแล้ว แล้วก็เอาหน้าลงนิดนึง ก็แจ่มแล้ว

5. e20ynm

e20ynm New Member Member

56
    0
    0
    เปลี่ยนปิง 191 อัดน้ำมันดช๊คใหม่ก็แหล่มแล้วน้อง
    พี่ก็แกสวะ แต่ lpg ถังมันเบากว่า ngv เยอะเลย

6. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    555 เปลี่ยนของใหม่เลยดีกว่าครับ ประมาณ1พันบาท อย่าลืมว่ารถรุ่นเรามันจะ10ปีแล้ว สปิงต้องรองรับน้ำหนักตลอดเวลา อาการล้ามันต้องมีแน่นอน ปรกติ7-8ปีมันก็ต้องเปลี่ยนแล้วครับ ถึงไม่เปลี่ยนเป็นของSTผมก็อยากให้เปลี่ยนอยู่แล้ว มันถึงเวลาแล้วครับ สำหรับรถรุ่นเราๆ

7. ray_day

ray_day New Member Member

5
    0
    0
    เห็นด้วยกับโบลิ่งครับ

8. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    ตามนั้นๆ

9. m@m

167
    0
    0
    ขอบคุณคับพี่น้องชาวเรา...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้