ประกาศครับ คืนนี้เวลา 20.00...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Arnon Non Sirebut, 31 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ประกาศครับ คืนนี้เวลา 20.00 ชาวพระราม7มีพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันเรื่องรถหรืออื่นๆ (เช็คความพร้อมก่อนไปมิตติ้งใหญ่) พี่น้องb14ที่ปั๊ม คาลเท็คสาขาประชานุกูลก่อนข้ามสะพานรัชวิภา มุ่งหน้ารัชโยธินชาว st ท่านใดว่างเว้นภาระกิจขอเชิญสนุกด้วยกันนะครับ ใครมาไม่ถูกหรือมีอะไรสงสัยติดต่อ 0837774985 นนท์ GR7 คับ

1. ซวยเลยไม่ได้ขับ B14

2. รถไม่ใช่แล้วเครื่องใช่ไหมครับคุณเพลาขับ

3. แต่หัวใจB14 นะจุ๊บๆ

4. จะขับรถรุ่นไหนยี้ห้ออะไรก็ได้ครับ ขอให้รักรถเหมื่อนกันก็เพียงพอแล้วครับ

5. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ไม่ติดอะไรอาจแวะไปครับ

6. ลาดพร้าวพายุเข้าหนัก ท่าทางจะตกหนักด้วย T-T

7. สองทุ่มก็โล่งแล้วเสี่ย

8. ไม่ต้องกลัวทุกท่านผมปักใบกระเพราไว้เรียบร้อยแล้ว

9. โตมาเอามาผัดใส่หมูสับอร่อยเลย

10. Tree Teerapol

Tree Teerapol Guest

0
    0
    0
    แหม เอา ซะ หิว เลย !!

11. ใข่ดาวด้วยมั้ย

12. Prayong Usop

Prayong Usop Guest

0
    0
    0
    ท่าทางคืนนี้จะออกไปเล่นน้ำฝนกันแน่ๆ

13. Tree Teerapol

Tree Teerapol Guest

0
    0
    0
    ไม่หรอกครับ น่าจะมีคน ไปปักตะไคร้ แล้วนะครับผม 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้