b12 เดวนี้ เวลาเบรคๆลึกไงก็ไม่รุ้ครับ ผ้าเบรคก็ยังเหลือเยอะนะครับ น้ำมันเบรกก็ไม่ขาด...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Boat Cnx, 30 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boat Cnx

Boat Cnx Guest

0
    0
    0
    b12 เดวนี้ เวลาเบรคๆลึกไงก็ไม่รุ้ครับ ผ้าเบรคก็ยังเหลือเยอะนะครับ น้ำมันเบรกก็ไม่ขาด แต่เวลาเบรค ลึกจังเลย เป็นที่อะไรได้บ้างอะครับ แล้ว แก้ไขยังไงได้บ้างครับ ขอบคุณคำแนะนำล่วงหน้านะครับ ^^

2. แม่ปั๊มเบรค อาจจะมีปัญหาครับ รื้อเปลี่ยนทั่งลูกหรือเฉพาะชุดซ้อม ก้อหายแล้วครับ

3. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    ลองดูแม่ปั้มเบรคตัวบนดูครับ เพื่อรั่วในระบบ

4. แม่ปั๊มตัวบนยางลูกสูบอาจสึกไปครับ เปลี่ยนยกลูกเลยครับ

5. Boat Cnx

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ๆ เดวจะไปดูครับ (ซ่อมกระจายเลย)

6. Deknon Zaa

0
    0
    0
    อยู่แถวไหนครับ ใช่รุ่นเดียวกัน ถ้าใกล้ๆเดี๋ยวผมช่วยดูให้ครับ

7. Boat Cnx

0
    0
    0
    ผมอยู่พัทยาคัฟ แต่อยากไปทำ กทม อยู่คัฟ แถวพัทยาหัวแบะมาเยอะแระคัฟ ไม่ไหวแพง

8. Deknon Zaa

0
    0
    0
    ไกลมากครับ ผมอยู่นนท์อะดิครับ

9. Boat Cnx

0
    0
    0
    >< เศร้าเบย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้