จะมิตติ้งใหญ่ กำหนดวันแล้วคับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 22 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    คือผมคิดว่าเราคงจะต้องมิตติ้งใหญ่กันสักครั้งแล้วคับ คนเริ่มเยอะเริ่มไม่รู้จักกัน
    มิตติ้งคราวนี้นะคับจะเป็นร้านอาหารแน่นอนคับผม อาจจะแพงกว่าทุกครั้งหน่อย แต่ได้สาระก็คุ้ม
    จะมีรายละเอียดดังนี้

- สมาชิกทุกคนต้องเขียนใบสมัคร เพื่อเก็บไว้เป็นประวัติ
    แล้วจะทำเล่มรายชื่อ + เบอร์โทรทุกคนในกลุ่ม ให้ทุกคนมีเก็บไว้ (ไม่ฟรีนะคับ) หรือใครจะไม่เอาก็ไม่ว่ากัน

- สมาชิกทุกท่านต้องพยายามสละเวลามาเจอกันบ้างในการมิตติ้ง
    เราจะกำหนดกันมาเลยว่า ขาดมิตติ้งได้กี่ครั้ง (ไว้คุยกันวันนั้น) ถ้าหายเงียบไปเลย ทางเราจะขอสติกเกอร์คืน
    แล้วก็คืนตังให้ด้วยคับ แต่ถ้าท่านใดมีธุระจำเป็นจิงๆ โทรมาคุยกันคับ ไม่มีใครใจร้ายกับท่านอยู่แล้ว
    เนื่องจากต้องกำหนดเช่นนี้ เพราะ สมาชิกเริ่มเยอะ ถ้าไม่รู้จักกัน ก็จะผิดแนวทางของกลุ่มเราหนะสิคับ

- เรื่องกิจกรรมของกลุ่มคับ อันนี้ไว้ไปตกลงวันมิตติ้งเลยคับว่าจะเอายังไงกัน
    อาจจะมีการเก็บตังเขากองกลาง แล้วมีการจับฉลากอะไรพวกนี้ไว้คุยกัน

- เรื่องสติกเกอร์ ที่ท่านใดมีข้อสงสัยว่าทำไมถึงให้ยากจัง ถามมาเลยคับในวันมิตติ้งผมชี้แจงเอง

ท้ายที่สุดนี้ ผมขออภัยทุกท่านที่ในปีนี้ ผมจัดมิตติ้งน้อยมาก เลยทำให้ไม่ค่อยรู้จักกันตรงนี้ยอมรับคับว่าเป็นความผิดของผมเอง
    ผมเลยขอแก้ตัวโดยการจัดมิตติ้งใหญ่ สักครั้งเพื่อเคลียร์ปัญหาที่เกิดขึ้นทุกเรื่อง เพื่อในปีหน้ากลุ่มเราจะได้ดำเนินไปด้วยดี
    ค่อยๆเจริญเติบโตด้วยคำว่าเพื่อน แหมมันช่างฟังดูดีเหลีอเกิน 5555

กำหนดแล้วคับว่าวันที่ 11 ม.ค. ที่ใต้สะพานพระราม 5 ฝั่งบางกรวยที่เดิม

4 - 5 โมงนะคับ ถ้ามาไม่ทันก็ไปเจอที่ร้านคับ ร้านไหนเดี๋ยวค่อยตกลงกัน

แก้ไขล่าสุด: 3 มกราคม 2008
  2. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ว่างัยว่าตามกันครับไปชัวร์

3. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ไปมิตติ้งไหนอะ รถมิด อะครับ โคตรเซ็ง

4. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    จัดมาเลยนัด.........ว่าไงว่ากัน

ปล.คนที่รถมิดเสียใจด้วยนะครับ

5. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    พร้อมครับท่าน.....จัดปาย

6. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    แล้วแต่นัทคับ ไปไหนไปกัน

7. กุ๊

626
    12
    0
    ผมคิดว่าใครที่รถยังไม่เส็ดก็ขอให้มานะคับ

8. Nat_mo

781
    15
    18
    ถ้าวันศุกร์ ที่ 28 นี้กลับต่างจังหวัดกันหรือยังคับ

ถ้ามีคนไม่ว่างผมจะจัดเป็นนอกรอบก่อนนะคับ

แล้วมิตติ้งใหญ่กลายเป็นช่วงกีฬามหาลัยแทน

ขอความคิดเห็นด้วยคับ

9. Nonato

Nonato New Member Member

39
    0
    0
    ไปด้วยคนนะครับ

วันที่ 28 นี้ผมว่างครับ

10. oreomini

oreomini New Member Member

79
    3
    0
    28ก็ไปต่างจังหวัด กีฬามหาลัยก็ไปเชียงใหม่.........ToT

11. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ช่วงกีฬามหาลัยจะ แจ่มมากเลยจ๊ะ นู๋นัท พี่หยุดยาวววววววววววววว อิอิ

ปล. เอ๊ะ วันอาทิดที่ 23 นู๋นัดไปนอกรอบแถวสาย 4 มาเหรอค่ะ คริๆๆๆๆๆๆๆ ม่มีชวนเลย

12. Nat_mo

781
    15
    18
    นัทไปส่งแฟนคับพี่ โดนae101 สวนด้วยคับพี่แฟง 5555

มิตติ้งใหญ่ กีฬามหาลัยชัวร์คับ

13. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ฮ่าๆๆๆๆ

14. จัดไปครับนายลอย ผมไปด้วย แต่รถยังไม่ได้แต่งเลยอ่ะ แต่ว่าผมไม่อยู่ตั้งแต่20 ม.ค.นะครับ ต้องไปเยี่ยมลูกค้าทางใต้กับแม่ประมาณ2อาทิตน่ะครับ แต่ยังไงก็ต้องเอาเสียงส่วนมากครับยังไงแจ้งอีกทีนะครับ ถ้าไปได้ไม่พลาดอยู่แล้ว

15. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    ช่วยแจ้งวันให้ทราบอีกทีด้วยคราบ

16. chang_kmitnb

chang_kmitnb New Member Member

123
    0
    0
    น่าไปจัง เอาใจช่วยอัพปาย

17. Nat_mo

781
    15
    18
    แหมคนกันเองทั้งนั้นเลยพี่ ถ้าว่างก็เรียนเชิญคร้าบบบบบ

18. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    จัดไปค๊าบบบบบบบบบบบ

19. ไปลุยๆๆๆๆ

20. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อาจจะไปได้แป๋ปเดียวน้า เพราะมีสอนเด็กต่อตอน 6 โมงอ่าค่ะ

21. chang_kmitnb

chang_kmitnb New Member Member

123
    0
    0
    ขอบใจ จร้า นัทคุง สุดหล่อ

22. NapoLeon

NapoLeon New Member Member

34
    2
    0
    แล้วเจอกานคร้าบบบบ
    ปล.1 เสนอท่านประธานคับ คนที่มาแล้วรีบกลับ ขอให้ยึด sticker แล้วคืนเงินไปเลยคับ 555 (เจ๊แฟงโดนแน่)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มกราคม 2008
  23. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    โดดสอนได้นะครับไม่มีใครว่าหรอก..............อิอิ:D

24. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เย้ย รายได้ขาด อิอิ

25. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    นัท จ๋า เบอนัทพี่ทำหาย แงๆๆๆๆๆ เบออาร์ตด้วย เบอร์ทุกคนเลย แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

26. chang_kmitnb

123
    0
    0
    มาเยอะๆ นะครับ ออกนอกหน้าไปไหมนี่

27. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    อยากไปแต่รถไม่เสร็จอะครับ

28. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    จัดไปครับ ไม่พลาด อิอิ

29. กุ๊

626
    12
    0
    กลับมาแล้วคับไปเที่ยวปาย และห้วยน้ำดังมา

30. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    มีของมาฝากพี่ๆไหมนู๋กุ๊ ???

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้