เครื่อง EFหัวฉีดทวินแคม12วาว เอาสัญญาวัดรอบตรงไหนคับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย perpong, 25 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. perpong

perpong New Member Member

2
    0
    0
    เครื่อง ef ตัวเดียวกับ daihatsu move เอาสัญญาณวัดรอบที่ตรงไหนอ่ะคับใครรู้ช่วยบอกทีคับ

2. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    เท่าที่เคยถามๆกันมา และของตัวเองด้วย
    ส่วนใหญ่จะดึงมาจากคอล์ยกันเกือบหมดอะครับ
    แต่ไม่มั่นใจนะครับ รอคนอื่นๆมาช่วยเสริมแล้วกันครับ

3. k126

k126 New Member Member

25
    1
    0
    ของผมก็เอามาจากคอย อ่ะคับ

4. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    ถ้าให้ชัวร์ สัญญาน ดึงมาจากกล่องเลยครับ
    เพราะตัวนี้ เป็น ไดเร็คคอย ครับ งุงิ

5. k126

k126 New Member Member

25
    1
    0
    ทำยังไงเหรอคับเผื่อเอาไปทำบ้างอ่ะคับ

6. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    เอามาจากคอยหรือเอามาจากกล่องก็ได้ครับ แต่ผมว่าเอามาจากกล่องจะง่ายกว่านะ

7. mirax

mirax New Member Member

3
    0
    0
    เอามาจากคอยล์ต่อจากจุดไหนของคอยล์ครับ

8. perpong

perpong New Member Member

2
    0
    0
    อยากเอาจากกล่อง อ่ะ คับ ต่อเส้นไหนอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้