ช่วยแนะนำอู่ติดlpgแถวๆ ลาดพร้าว รามอินทรา เกษตร-นวมินทีครับท่าน

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย fatdiary, 5 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fatdiary

fatdiary Member Member

54
    0
    6
    เอ่อคือเดือนหน้าผมจาออกรถมืออสงคันนึงอ่าค๊าบ
    เป็นรถCivicDimension
    กำลังคิดว่าจะติดก๊าซLpgแบบหัวฉีดอยู่เพราะเด๋วนี้ราคาไม่แพงมากแล้ว
    ืความจริงก็อยากจะติดNGVอยู่เพราะกลัวไอ้พวกรัฐมันจะปล่อยlpgลอยตัวจริงๆขึ้นมา
    แต่เกียจมันตรงไม่มีกลิ่นนี้หล่ะแถมขายชงเองขายเองแบบนี้ เฮ๊อ...
    คิดแล้วลองเสี่ยงกับLpgดูดีกว่า
    ยังไงช่วยแนะนำอู่ติดlpgแถวๆ ลาดพร้าว รามอินทรา เกษตร-นวมินทีครับท่าน ผมลองอ่านในเวปGas-thaiดูหลายรอบแล้ว
    มีร้านอยู่ในหัวอยู่หลายร้านแต่ตอนนี้ตัดออกหมดเพราะร้านที่มีโฆษณาในเน็ตแล้วส่วนมาก
    ติดจริงขี้เรื๊อนสุดมีแต่คนด่าเลยอยากจะถามผู้รู้ในบอร์ดทีครับท่าน
    ขอบคุณทุกท่านมากๆค๊าบ
    ปล.ราคาหัวฉีดของAutronic ราคาควรอยู่ที่เท่าไรดีครับ

2. ถ้าราคาขายแบบมีประกัน 18500 - 19000 บาท แบบไม่มีประกัน ถูกลงมาประมาณ 500 ราคานี้เฉพาะหัวฉีดอย่างเดียวไม่รวมอุปกรณ์อื่นๆนะ

3. aubom

aubom New Member Member

40
    3
    0
  4. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    คุณ aubum-eg6 เข้าไม่ได้อะ ขอเบอร์ร้านได้บ่:D:cry:

5. aubom

aubom New Member Member

40
    3
    0
    ขอโทษครับที่มาตอบช้าไปหน่อย ติดไปหรือยังก็ไม่รู้
    อู่ ไฮเวย์ มอเตอร์คาร์ เป็นอู่ซ่อม ฮอนด้าโดยตรง และ ติดตั้ง แก็สระบบหัวฉีด ของ autronic อยู่ลาดพร้าว 101 (ซอยโพธิ์แก้ว)
    02-9484228-9

6. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
  7. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
  8. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    ร้านเรียวครับ ลาดพร้าว 107 ผมก็ไปติดมาครับงานเนียนครับ ปัญญาหาก็ไม่มี ราคาไม่แพงด้วย 0818089346

9. fatdiary

fatdiary Member Member

54
    0
    6
    ...................................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้