หาเพื่อนๆแต่งรถที่เพชรบูรณ์จ้า มาตั้งคลับกันเตอะ!!

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย บุคคลสะแตนดาด, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ก่อนอื่นแนะนำตัวก่อนเลยนะครับ ผมกะเพื่อนอยู่ที่ตัว อ.เมือง ครับอยากหาคนที่รักรถแต่ง หรือชอบแต่งรถ หรือ รักรถก้อได้ครับ มาตั้งคลับกัน เพื่อ หากิจกรรมทำกันในวันว่างๆ อาทิเช่น ดาวฮิลทับเบิก(55อันนี้ล้อเล่นฮะไม่ใช่ทาคุมิ) เเบบขึ้นเขาหน้าหนาวนั่งกินเบียรแกล้มหมูย่างกัน ตามรีสอรทอารายเงี้ย คือจะเปนอำเภออื่นก็ได้นะครับ ไม่สำคัน ถ้าพอมีคนสนใจก้อคอมเม้นไว้เลยครับหรือจะ [email protected] ก้อได้ครับติดต่อมาโลด จะได้ไปสนุกๆกัน สำหรับผม แล้ว ขอคลับที่เปนกันเองๆ อยู่กันแบบอบอุ่นๆ พี่ๆน้องๆ รถสวยไม่สวยม่ายสำคันเรยงับ เพราะรถผมก้อยังไม่สวย 55 ตอนนี้อยู่กัน 4 คันกะเพื่อนๆ ยังไม่ได้ชวนคัยมากมายอ่ะครับ ที่เหนกันบ่อยๆ ก้อรถผม แลนเซอรท้ายเบ๊น แนว ญี่ปุ่งๆหน่อย กับ ซีวิค เพื่อนผม แนว อันเดอรกราว ๆ ฝากาโปงดำๆ ที่นั่งเล่นแถวสระยาวน่ะครับ เหนก้อเข้ามาทักได้นะครับ รู้จักกันไว้เยอะๆ ไม่ว่า จะมาจากที่อื่นก้อตาม ^ ^ เราจาอยู่กันอย่างเปนมิตรครับ ไม่เบิ้ล ไม่ โชวลาว ต่อหน้าสาธารณะชน 55 เน้นกันเองๆขำๆ แค่นี้ละครับแล้วเข้ามาดูเรื่อยๆ

1. อยู่ กรุงเทพอ่ะครับ แต่ว่าไปเพชรบูรณ์บ่อยเพราะ บ้านแม่อยู่ที่นั่นอ่ะครับ อยู่ สะเดียง คับ

ใช้ เซฟิโร่ a31 คับ

[email protected]

2. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    ผมก็เหมือนกันคับ ต่างกันตรง ผมไปหาแฟน อยู่หนองไผ่คับ
    นี่เมล ผมคับ
    new_soi_ [email protected]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ตุลาคม 2006
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้