[Announce] ท่านใดรู้จักตั้ม รามอินทรา ขับ B11 เครื่อง 4efte บ้างครับ น้องรถมิด เสียชีวิตแล้วนะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย jeedz, 7 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jeedz

jeedz New Member Member

27
    0
    1
    ท่านใดรู้จักตั้ม รามอินทรา ขับ B11 เครื่อง 4efte บ้างครับ น้องรถมิด เสียชีวิตแล้วนะครับ

ผมไม่แน่ใจว่าเค้าอยู่กับทาง sunny club ด้วยรึเปล่า ยังไงขออนุญาติแจ้งข่าวไว้นะครับ

ศพตั้งอยู่ที่วัดสัมมาชัญญาวาส

2. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    ผมเปาครับ ทราบข่าวจาก 4efteclub แล้วครับ
    ขอบคุณพี่จี๊ดมากครับ

- - - Updated - - -

ผมเปาครับ ทราบข่าวจาก 4efteclub แล้วครับ
    ขอบคุณพี่จี๊ดมากครับ

3. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยค้าบ

4. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวมา ณ ที่นี้

5. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

6. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

7. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ขอโทษนะครับ รถเค้าสีอะไร

8. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ขอสแดงความเสียใจด้วยครับ

9. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับพี่โบตั๋นสีบรอนเงินครับ
    ไม่มีกันชนพลาสติกดำเห็นเหล็กกันชน
    ไม่มีลิ้นชิ้นเล็กๆของโรงงานด้วยครับ ด้านหน้าล่างสุด
    มีอินเตอร์ใบ 1 ครับ
    ปล. หน้ารถนี้สไตล์ โหด ดิบ เถื่อนเลย ครับ พี่

ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับพี่โบตั๋นสีบรอนเงินครับ
    ไม่มีกันชนพลาสติกดำเห็นเหล็กกันชน
    ไม่มีลิ้นชิ้นเล็กๆของโรงงานด้วยครับ ด้านหน้าล่างสุด
    มีอินเตอร์ใบ 1 ครับ
    ปล. หน้ารถนี้สไตล์ โหด ดิบ เถื่อนเลย ครับ พี่

10. jurn

jurn Member Moderator

559
    6
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

11. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ขอบคุณครับเปา งั้นน่าจะคนละคนแต่ชื่อตั้มเหมือนกัน
    คนนั้นยืมสายลากพี่ไปยังไม่คืนเลย

ขอบคุณครับเปา งั้นน่าจะคนละคนแต่ชื่อตั้มเหมือนกัน
    คนนั้นยืมสายลากพี่ไปยังไม่คืนเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้