พี่ๆครับผมหาเงินซ่อม505ที่พังได้แล้ว(แต่ขาดอะไหล่)

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย akarapot, 4 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. akarapot

akarapot New Member Member

12
    1
    0
    พี่ๆครับผมหาเงินซ่อม 505 ของผมได้แล้วครับ ค่าซ่อม5หมื่นถ้วน พี่ๆว่าซ่อมแล้วจะคุ้มกันไหมครับ แต่พ่อผมออกให้อิอิอิ เพราะที่ซ่อมคันนี้เพราะใจรักจิงๆครับถ้าไม่รักไม่ซ่อมแน่ แต่ปัญหาก็คือใครพอจะหาอะไหล์ได้บ้างครับพี่ พวกไฟเลี้ยวหน้า-ขวาซ้าย แล้วก้ไฟท้ายรูปแบบที่เป็นโครมเมี่ยมครับพี่ใครมีบ้าง แล้วก้กันชนหน้า-หลัง แล้วก็กะโปรงหลัง ใครพอมีบ้างครับโทรมาเลยน่ะ 084-004-3727

2. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ต้องนายโบว์ คนเดียวเลยครับ ติดต่อได้เลย GAS MAN เบอร์โทรลองหาดูครับ

3. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    โบว์จัดด่วนเลย...

4. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ผมตอบให้เป็นข้อๆเลยดีกว่านะคับ.....

...ไฟเลี้ยวในกันชน...ผมแนะนำให้ซื้อของใหม่ดีกว่าคับ...คู่ละ500-600 บาท

...ไฟท้ายรุ่น อัลทิสโม่ ผมมีทั้งชุดคับ...ของผมถอดออกจากรถผมเองเลย.....

...กันชนหน้า-หลังรุ่นนี้..ค่อนข้างหายากคับ...(2.0ตัวแรก...ภายในสีเทา-น้ำเงิน ไมล์เต้า)...ยังงัยจะลองดูให้คับ...แต่แนะนำให้ใส่ของ 2.0 ตัวสุดท้ายเลยจะดีกว่าคับ.....

...ฝากระโปรง...ผมมีทั้งหน้า-หลังคับ....แต่เป็นของ2.0ตัวสุดท้ายอ่ะคับ.....ไม่แน่ใจว่าฝากระโปรงหลังรุ่นนี้จะเหมือนกันหรือป่าวนะคับ.....แต่มันใส่กันได้แน่นอน...แต่งกันที่รายละเอียดนิดหน่อยคับ....

...แนบรูปไฟท้ายมาด้วยคับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้