มีสมาชิกท่านใดอยู่เมืองกาญจน์หรือราชบุรีบ้างครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย MRC, 17 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    คือผมกลับบ้านทุกเสาร์อาทิตย์ ก็จะมีเพื่อนที่ชอบแต่งรถด้วยกันที่ไทรโยค
    แต่เวลาขับไปขับกลับเห็นอีโวหลายคันที่ตัวเมือง ตอนไปราชบุรีก็เห็นเพียบเลย
    เลยอยากทำความรู้จักและว่าง ๆ มาดริงค์กันที่ร้าน country ริมน้ำหน้าเมือง
    หน่อยครับ

ผมเป็นคนไทรโยคครับ โตที่นั่น ช่วงมัธยมไปอยู่ราชบุรี จนจบ ม.6 ที่เบญจม

2. jessa

jessa New Member Member

23
    0
    0
    เมืองกานเหมือนกันคับตอนนี้เรียนที่ไหนหรอคับ

3. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    200 แจมได้มั้ยครับ:):) บ้านอยู่ท่าม่วงครับ กลับบ้านบ่อยเหมือนกันครับ:):)

4. i'M

i'M New Member Member

351
    9
    0
    มาแจมได้ไงเนี่ยย ไปถอยอีโว มาก่อนเลย อิอิ :p

5. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    เสียดาย ผมอยุ่เมืองคานส์อะคับพี่ อิอิ

6. MRC

272
    24
    0
    ทำงานแล้วครับ ผมกลับไทรโยคทุกเสาร์อาทิตย์ ยกเว้นมีแข่งหรือมีมิตติ้ง
    ผมชื่อ ประทีป ใช้ e-car วาง 4g93t สีบรอนซ์เงิน เบอร์ 086 309 4200

ขอทราบชื่อ เบอร์ รถที่ใช้ หรือข้อมูลไรก็ได้ จะได้นัดเจอกันที่เมืองกาญจน์น่ะ
    ครับ ไม่ทราบว่าอยู่อำเภอไรครับ

7. MRC

272
    24
    0
    ยินดีเลยครับ เบอร์ผมตามกระทู้นี้เลย ขอเบอร์ได้ใหมครับ จะได้นัดเจอกันถ้ามี
    โอกาศ

ตอนผมขับรถกลับ ขาเข้ากรุงเทพเห็นรถแต่งหลายคัน มีแอดคอร์ด อีโวสาม
    ประมาณเนี๊ย จอดอยู่ข้างทางก่อนถึงที่ม่วง ไม่ทราบว่าเป็นกรุ๊ปเดียวกันหรือ
    ครับ ไม่ทราบชื่อไรครับ

8. MRC

272
    24
    0
    ผมจะไปที่นั่นตอนเทศกาลหนังปีละครั้ง ไปเป็นเพื่อนน้องลีโอนาโด้
    ยังงัยปีนี้อาจเจอกันนะท๊อปนะ ตรงหน้า mcdonald ก็ได้

9. jessa

23
    0
    0
    ท่าม่วงคับ4g63tในnew lancerคับยินดีที่ได้รู้จักคับ แต่ผมไม่ค่อยได้กลับอะคับ:sad::sad::sad:

10. jessa

23
    0
    0
    อยู่ตรงเเถวสถานีรถไฟอะคับทุ่งทองคับตรงรัตนาวุธอะคับเเต่ไมค่อยได้กลับคับ:cool::cool:

11. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18

งั้นเจอกันพี่ ผมว่าจะไปกะวิคตอเรียนะ อิอิ :D

12. MRC

272
    24
    0
    จบข่าว

13. MRC

272
    24
    0
    จบข่าว

14. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    ผมก็อยู่ราชบุรีคับ อยู่อำเภอบ้านโป่ง ขับ CK2 MIVEC กลับบ้านทุกเสาร์อาทิตย์เหมือนกัน ว่างๆมีนัดเจอที่ไหนโทรบอกกันบ้างนะคับ 081-9999-747 เอกคับ

15. EVOLU-TOR

EVOLU-TOR Guest

0
    0
    0
    ดีใจ!!!! เจอคนบ้านใกล้เรือนเคียง

ผมอยู่บ้านโป่งนะครับ ใช้ E-CAR 4g92แคมเดียวประกอบนอก สี บรอนซ์ ล้อดำ กลับเสาร์ อาทิด ถ้าเจอ ทักทายได้ แต่ไม่เอาท้าแข่งนะ อิ อิ 086-3143876 ดีเลยเวลากลับมาบ้านจะได้นัดเจอกัน ชาว mrc บ้านเดียวกัน

16. tamaGOTgi

tamaGOTgi New Member Member

1
    0
    0
    เด็กเบญ ม่ายรุดาวไรเอย
    ผมดาวม่วงครับ อยู่ราดรี หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้