อยากแรง !!!~จัง

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย BUG!!!, 14 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BUG!!!

BUG!!! New Member Member

6
    0
    0
    มีเวฟ i อยากแต่งแรงทำไงได้บ้างครับ เอาแรงแบบ พอประมาณ ใช้งบประมาณเท่าไรครับ

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ถ้าเอาเเบบ พอประมาณนะคราบ เเถมเเรงดีด้วย ก็
    ลูกเชียร์ไส้STD + เเคมเเต่ง 280 - 300 + ท่อสํานักดีๆสักใบ ยกตัวอย่างเช่นของตาเเดง กะ ตาชิ่ง ก็ได้
    ขัดพอร์ ไอดี - ไอเสีย ด้วย พอประมาณ คาร์บูเเดช 125 set นมหนูด้วยนะคราบ
    วาว์ล โต คอยร์จุดระเบิดของ nsr 150 เเล้วกล่องเเบบไม่ตัดรอบสักใบคราบ วิ่งเลย คราบ ทนด้วย

เวพผมก็จะทําเหมือนกัน เเต่จะทําเเบบสเตป ลูก โซนิก อะ :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ธันวาคม 2006
  3. Takkungz

Takkungz New Member Member

37
    0
    0
    เวฟไอ มานหัวฉีดไม่ใช่หรอคับ หรือผมจำผิด

4. BUG!!!

BUG!!! New Member Member

6
    0
    0
    นั้น จิ ของผม มัน เวฟ ไอ มันเป็นหัวชีด ในคาร์บู ได้ หรือ

5. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    อ่าวเวพ i หลอที่จะทําหรทอว่า เวพ 100 อิอิ ตัวหนังสือมันเป็นสีเเดงเลยอ่าวไม่ค่อยเห็นอะ
    ถ้าจะเเต่งเวพ ไอ เดียวถามเพื่อนไห้

ออ อ่านหัวข้อกระทู้เเล้ว ตัวหนังสือมันเป็นสีเเดงนะเลยมองเห็น ไม่ชัด หรือว่า เวพ 100 อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้