รบกวนถามเรื่องสปริงหน่อยครับ^_^

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย อาร์ตวงQUAKE^_^, 16 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาร์ตวงQUAKE^_^

อาร์ตวงQUAKE^_^ New Member Member

34
    0
    0
    ผมหาซื้อสปริงโหลด1คู่ จะมาใส่กะโชคเดิมๆ 141
    ไม่ทราบว่า จะใส่ สปริงของอะไร แบบ ไหนได้บ้างครับ
    จะมาใส่ โหลด คู่หน้าอะครับ
    ขอบคุณครับ

ปล.มีใครขายต่อผมซื้อนะครับ^_^

2. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ขอด้วยๆๆ......อัพๆๆๆ

3. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    ใช้ของเดิมก็ใด้ตัดแล้วอัดนำมันเอาประหยัดดีหรือถอดไปเทียบเอาที่ปทุมวันนะครับ

4. DON_SF

636
    0
    0
    ฮูก ครับ ถ้าวันไหนไปเดินศิริชัย ฝากดูๆแร็คพาวเวอร์ หน้าแหลมหน่อยน่ะครับ รบกวนหน่อย.........ผมตกลงไปแล้วเครื่อง+เกียร์อ่ะ........รอตังอยู่อิอิอิ........จะเปลี่ยนเกียร์เมื่อไรเด๊ยวผมโทรหาน่ะครับ..........ตอนนี้อยากเช็คช่วงล่างอ่ะ........มีร้านแนะนำมั้ย.........ขอบคุณครับ

5. อาร์ตวงQUAKE^_^

อาร์ตวงQUAKE^_^ New Member Member

34
    0
    0
    หมายถึงตัด สปริง แล้วเอาโช๊ค ไปอัดน้ำมันใหม่หรอครับ

6. DON_SF

636
    0
    0
    ขอตอบแทนฮุกครับ ถูกต้องแล้วครับ ตัดแล้วอัดใหม่ ไม่กี่บาทอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้